ตั้งให้กาหลงเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บกาหลงไว้เป็นเว็บโปรด
เข้าสู่ระบบ สมัครเป็นสมาชิกกับกาหลง
Khalong Amulet
ดู: 13639|ตอบ: 19
ซ่อนแถบด้านข้าง

อัศจรรย์! อ.หม่อม พุทธิโพธิสัตว์ นิรนามไตรภูมิ พิธีปลุกเสกวัตถุมงคลเข้มขลังมากคร

[คัดลอกลิงก์]
tumma16 โพสต์เมื่อ 26-2-2011 09:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
สวัสดีครับ พี่น้องเมืองเสน่ห์กาหลง และผู้ศรัทธาพระอาจารย์หม่อมทุกท่าน

เมื่อวันที่ 4 ก.พ. 2554 ที่ผ่านมา ผมได้เข้าพิธีปลุกเสกวัตถุมงคลของท่านอาจารย์หม่อมมาครับ มีเหตุการณ์น่าอัศจรรย์เกิดขึ้น เรามาลองเรียงลำดับเหตุการณ์กันครับ

ภาพที่ 1

เป็นภาพของอาจารย์หม่อม ขณะอธิษฐานจิตไปยังวัตถุมงคล เมื่อคืนวันที่ 4 กพ. ที่ผ่านมา ผมเองอยากให้ทุกท่านได้ดูภาพนี้ให้ชัดครับ เห็นเปลวไฟจากเทียนสีแดงด้านล่างใช่ไหมครับ อาจารย์หม่อมจะจุดเทียนสีแดงว่าคาถาปลุกเสกวัตถุมงคล จนเป็นลำแสงสีขาว วิ่งตรงไปที่กองวัตถุมงคล น่าอัศจรรย์มากเลยครับ นี่เป็นครั้งแรกที่ผมถ่ายภาพและได้เห็นเหตุการณ์อัศจรรย์แบบนี้ ใครไม่รู้ก็นึกว่าแสงสีขาวที่เห็นนี้เป็นสายสิณใช่ไหมครับ ทีนี้ ขอให้ทุกท่านสังเกตุพระที่ยืนอยู่หลังเสาด้วยนะครับ แล้วไปต่อภาพที่ 2 เลย

ภาพที่่ 2
โปรดดูภาพนี้นะครับ เป็นภาพเหตุการณ์ที่ถ่ายภาพต่อเนื่องกันไม่เกิน 10 วินาที สังเกตุดูพระที่ยืนหลังเสาที่ท่านถือเทียนอยู่นะครับ แสงไฟจากเทียนที่ท่านถือนั้น ก็มีลำแสงยาวออกมาเหมือนกัน แต่ลำแสงยาวแค่คืบเดียวเอง เมื่อเปรียบเทียบพลังลำแสงจาำกเทียนของอาจารย์หม่อมในภาพที่ 1 ต่างกันลิบลับ เพราะของอาจารย์หม่อมสว่างยาวไปถึงกองวัตถุมงคลเลยเห็นไหมครับ เป็นปรากฎการณ์ที่อัศจรรย์จริงๆ

ภาพที่ 3
อันนี้เป็นภาพที่อาจารย์หม่อมใช้กสิณไฟปลุกเสกครับ ทั้งหมดนี้เป็นภาพทีได้ถ่ายไว้ แ้ล้วมาดูภาพกันในวันรุ่งขึ้นก็ประหลาดใจ เรานำไปให้ช่างภาพดูแล้ว ช่างภาพก็ยังบอกว่าน่าแปลก งงมากๆ เหมือนกัน เพราะไม่น่าจะเกี่ยวกับเรื่องของแฟลต แสง หรืออะไรที่ทำให้ภาพเป็นแบบนี้แน่ๆ ผมนำมาให้พี่น้องในเมืองเสน่ห์กาหลง และผู้ศรัทธาพระอาจารย์หม่อมทุกท่านได้ชมกันครับ อัศจรรย์จริงๆ

พระอาจารย์หม่อม พุทธิโพธิสัตว์ นิรนาม ไตรภูมิ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +12 ย่อ เหตุผล
rynyapatch + 2
tor.20 + 10

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
setup โพสต์เมื่อ 27-2-2011 16:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดจริงๆๆๆ...รุ่นนี้อ.หม่อมท่านสร้างวัตถุมงคลอะไรบ้างครับ
cho โพสต์เมื่อ 27-2-2011 22:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 27-2-2011 23:04

เอาเพียงหอมปากหอมคอ กับภาพอภินิหารเบาๆ ให้ชาวเมืองได้ประจักษ์ก็พอ!!
คืนนี้แหละ! อาจารย์หม่อมมานิมิตรหาถึงในบ้านเลยค่ะ!! อภิมหาอัศจรรย์จริงๆ
เลยรู้เลยว่าปลุกเสกอะไร!
อาจารย์ท่านอยู่เงียบๆปลุกเงียบๆของท่านอย่างนี้แหละ!! ไม่ชอบเป็นข่าวให้คึกโครม!!
ปฎิปทาของท่านนั้นสุดยอดจริงๆ เริ่มอยากหาเงินบริจาคสานฝันอุทยานที่สระแก้วให้เสร็จไวไวจัง!
vampire โพสต์เมื่อ 28-2-2011 09:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเข้มขลังจริงๆๆๆ
HolyMax โพสต์เมื่อ 28-2-2011 09:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 28-2-2011 10:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พระอาจารย์หม่อม สุดยอดมาก ๆครับ
 เจ้าของ| tumma16 โพสต์เมื่อ 28-2-2011 11:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 3# setup
http://khalong.com/board2/thread-7119-1-1.html
http://khalong.com/board2/thread-7080-1-1.html
Jay โพสต์เมื่อ 28-2-2011 15:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
    สุดยอดพิธี เข้มขลัง จริง จริง ครับ
tyler โพสต์เมื่อ 2-3-2011 04:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์ท่านสร้างอะไรใหม่เหรอครับ
 เจ้าของ| tumma16 โพสต์เมื่อ 2-3-2011 04:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 10# tyler

ในคืนนั้นปลุกเสกตะกรุด มีแค่ 100 ดอก
เหรียญพระพิฆเนศวร จำนวนนึงครับ
ส่วนพระปิดตาเนื้อไม้แกะ (ออกจากวัดครับ) จำนวนสร้างไม่มาก
zx10r โพสต์เมื่อ 2-3-2011 13:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เล็กๆแต่แน่นไปด้วยความขลังๆ
chogun โพสต์เมื่อ 4-3-2011 10:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ภาพเข้มขลังมากๆ
maharad โพสต์เมื่อ 4-3-2011 15:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิติอิติศรีอาริยะเมตตรัยโย.......เป็นคาถาบูชาของอาจารย์หม่อมหรือเปล่าครับ
cho โพสต์เมื่อ 5-3-2011 04:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เคยมีวัตถุมงคลของอาจารย์หม่อมอะไรบ้างคะ ใคร่เรียนสอบถาม?
cho โพสต์เมื่อ 5-3-2011 04:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

น่าจะเป็นคนเดียวกันที่เคยโทรหาท่านธัมมะ16นะคะ...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

|รายชื่อผู้กระทำผิด|Mobile|Archiver 

GMT+7, 30-3-2015 05:20 , Processed in 0.084346 second(s), 13 queries , Xcache On.

เมืองเสน่ห์กาหลง Khalong Charming Town