ตั้งให้กาหลงเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บกาหลงไว้เป็นเว็บโปรด
เข้าสู่ระบบ สมัครเป็นสมาชิกกับกาหลง
Khalong Amulet
ดู: 3857|ตอบกลับ: 6
ซ่อนแถบด้านข้าง

รอยสักครับ

[คัดลอกลิงก์]

ยันต์ครูครับ

ยันต์ครูครับ

พระพิคเนศ

พระพิคเนศ

พ่อปู่

พ่อปู่

ยันต์บัวด้านซ้าย

ยันต์บัวด้านซ้าย

ยันต์บัวด้านขวา

ยันต์บัวด้านขวา

เมตตา

เมตตา

มหาอุต

มหาอุต

หนุมาน

หนุมาน

ตาข่ายเพชร

ตาข่ายเพชร

หมูทองแดง

หมูทองแดง

ลิงลม

ลิงลม

พาลี

พาลี

พยาเต่า

พยาเต่า

สักกับ อ.ทองตลาดพลูครับ
ผู้สนใจบูชาเครื่องรางเสน่ห์มหานิยม www.khalong.com โปรดสมัครเป็นสมาชิกของเมืองเสน่ห์กาหลง..ฟรี ระวัง!! อย่าหลงเป็นเหยื่อซื้อของขลังกับุคคลจรจัดที่ไม่ได้อยู่สถานะ 'ฑูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง' ผู้สนใจจำหน่ายเครื่องราง-พระเครื่อง โปรดสมัครเป็น 'ฑูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง' ด่วน!! เฉพาะ L Package 1,200.-/ปี รับสิทธิ โชว์เบอร์โทรศัพท์ต่อท้ายกระทู้ฟรี! ผู้สนใจต้องการคำแนะนำ หรือปรึกษาเกี่ยวกับเครื่องรางเสน่ห์มหานิยมแบบรุนแรง (แม่ยั่วเมือง) ติดต่อ โชว กาหลง 08 9823 2665
สวยงามครับ
Samudaiya โพสต์ 24-6-2010 12:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ศิษย์เดียวกัน..
chayadaj โพสต์ 26-6-2010 18:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เน้นแต่รอยสัก ไม่ให้ดูเต็มตัว บ้างค่ะ..ขอบคุณค่ะ
thanaset2009 โพสต์ 20-7-2010 14:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แค่เห้นยันต์รุปแรกก็รู้ว่าต้องป็นของพ่อทอง
 เจ้าของ| น้ำ โพสต์ 23-7-2010 23:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับพี่ๆทุกคนอยากเห็นของรอยสักของพี่ๆบ้างจังเลยครับ....ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

|Mobile|รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver 

GMT+7, 17-4-2014 17:04 , Processed in 0.032416 second(s), 12 queries , Xcache On.

เมืองเสน่ห์กาหลง Khalong Charming Town