ตั้งให้กาหลงเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บกาหลงไว้เป็นเว็บโปรด
เข้าสู่ระบบ สมัครเป็นสมาชิกกับกาหลง
Khalong Amulet
ดู: 4266|ตอบ: 44
ซ่อนแถบด้านข้าง

เหรียญ โอมนารายณ์ อิศวร พรหมและหนังสือพระพิราพ ของพ่อครูศิริพงศ์

[คัดลอกลิงก์]
pongthep โพสต์เมื่อ 19-6-2012 13:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เหรียญ โอมนารายณ์ อิศวร พรหมและหนังสือพระพิราพ ของพ่อครูศิริพงศ์
     ผมมีวัตถุมงคลของพ่อครูเพียงสองสิ่งนี้ในบ้านเท่านั้น ซึ่งหนังสือเล่มนี้ผมได้เก็บไว้ในตู้เก็บตำราโดยเอาผ้าขาวห่อไว้เก็บเป็นอย่างดีครับสภาพจะเรียกว่า100%ก็ว่าได้ครับ สว่นเหรียญก็ยังสวยอยู่ครับจะมีดำอยู่บ้างก็หน้าจะเป็นคราบจากโรงงานครับ เหรียญและหนังสือทั้งสองสิ่งนี้ผมรับประกันว่าแท้แน่นอนครับเพราะผทไปรับมาที่หอสมุดแห่งชาติครับ
         ผมขอปรึกษาผู้บริหารทุกท่านนะครับว่า ถ้าผมจะนำ เหรียญ โอมนารายณ์ อิศวร พรหมและหนังสือพระพิราพ ของพ่อครูศิริพงศ์ ทั้งสองสิ่งนี้นำมาลงประมลูเพื่อนำเงินรายได้ทั้งหมดไปสร้างโรงครัวถวายวัดโดยผมจะไม่หักค่าใช้จ่ายใดใดทั้งสิ้นสว่นเงินนี้ผมก็จะให้โอนเข้าบัญชีวัดจะได้ไหมครับ เหตุผลถ้าผมเก็บเอาไว้ถ้าวันไหนผมเผอเลอหยิบ เหรียญ โอมนารายณ์ อิศวร พรหมและหนังสือพระพิราพ ของพ่อครูศิริพงศ์ มาจำหน่ายก็จะผิดคำพูดครับ ถ้าผู้บริหารทุกท่านอนุญาติให้ผมนำมาลงประมลู ผมก็จะดำเนินนำมาลงประมลูโดยไม่มีขั้นต่ำครับ ใครให้ราคาสูงสุดก็นำไปบูชาได้เลย แล้วแต่คณะผู้บริหารจะเห็นสมควร
                                แกละหลังวัง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
naikaset119 โพสต์เมื่อ 19-6-2012 13:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าท่านเจตนาดี น่านับถือมากครับ
 เจ้าของ| pongthep โพสต์เมื่อ 19-6-2012 13:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
crazyaofza โพสต์เมื่อ 19-6-2012 13:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหมาะสมตามที่ตั้งใจขอรับ จัดประมูลได้เลย ^^
mummamman โพสต์เมื่อ 19-6-2012 13:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แค่บอกว่าประมูลรายได้เข้าวัดก็พอแล้วครับ ส่วนอื่นอธิบายยาวยืด คนอ่านจะสับสนและงง

เดี๋ยวจะมีคำถามต่อมาไม่จบไม่สิ้น ส่วนเรื่องโอนเงินสร้างครัว วัดไหนก็ขอให้ลงรายละเอียด

ด้วยนะครับ จะได้อนุโมทนาบุญด้วย
 เจ้าของ| pongthep โพสต์เมื่อ 19-6-2012 13:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด pongthep เมื่อ 19-6-2012 13:57
แค่บอกว่าประมูลรายได้เข้าวัดก็พอแล้วครับ ส่วนอื่นอ ...
ต้นฉบับโพสโดย mummamman เมื่อ 19-6-2012 13:46

เดี๋ยวให้คุณคำแพงลงรายระเอียดเรื่องวัดให้ครับ ถ้าผม่ไม่อธิบายรายระเอียดและไม่ขออนุญาติจากคระผู้บริหารโดยตรง แล้วถ้าคณะผู้บริหารไม่อณุญาติแล้วผมจะทำอย่างไรละครับ โถ้ตั้งใจดีแท้แท้เรา เอาอย่างนี้ดีกว่าถ้าใครสงสัยอะไร 0865590322 โทรทาคุยกันดีกว่าครับ
pn-autogas โพสต์เมื่อ 19-6-2012 14:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะเวียน มาชม ของดีๆงามๆ ครับผม

สุดยอดเลย ครับผม

pooo โพสต์เมื่อ 19-6-2012 15:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โมทนาสาธุครับ..ผมว่าดีนะครับ เจตนาท่านออกบริสุทธิ์อย่างนี้
แต่ก็ขึ้นกับท่านทูต และผู้บริหารเวปแหละครับ

เรื่องงานบุญ
จริงๆผมก็มี(แต่เป็นสายพราย) มาเพื่อทำบุญอุทิศให้เป็นการกุศลใดๆ
รวมทั้ง เพื่อช่วยเหลือค่าเช่า Sever ของเมืองกาหลงเหมือนกัน

กำลังจะตัดสินใจติดต่อไปที่ เจ้าเมืองครับผม
steelpony โพสต์เมื่อ 19-6-2012 15:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
tak2012 โพสต์เมื่อ 19-6-2012 16:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจตนาดีอย่างนี้น่าสนับสนุนครับ
 เจ้าของ| pongthep โพสต์เมื่อ 19-6-2012 17:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจตนาดีอย่างนี้น่าสนับสนุนครับ
ต้นฉบับโพสโดย tak2012 เมื่อ 19-6-2012 16:53

ขอขอบคุณครับ
spakafae14 โพสต์เมื่อ 19-6-2012 18:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
TERDTOOL โพสต์เมื่อ 19-6-2012 19:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหรียญ โอมนารายณ์ อิศวร พรหมและหนังสือพระพิราพ ของพ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย pongthep เมื่อ 19-6-2012 13:34

ของทุกอย่างขึ้นอยู่ที่เจตนา เจตนาดีก็ไม่มีปัญหา ผมอ่านกระทู้แล้วของน้าแกละแล้ว ก็เข้าใจในคำอธิบายที่ครบถว้น ยกเว้น รายละเอียดของทางวัดที่จะรว่มทำบูญนะครับ น้าแกละนำมาลงประมลูเมื่อไรผมรว่มประมลูแน่นอนครับ และอีกเรื่องหนึ่งที่ผมชอบใจมากมากครับ เรื่องขออนุญาติผู้บริหารกอ่นนำมาลงประมลูกอ่นนั้นแจ่มเลยครับ
pn-autogas โพสต์เมื่อ 19-6-2012 22:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจ่มเลยครับ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 19-6-2012 22:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เปิดเลยครับน้าแกละ อนุโมทนาด้วยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

|รายชื่อผู้กระทำผิด|Mobile|Archiver 

GMT+7, 26-4-2015 02:43 , Processed in 0.049479 second(s), 13 queries , Xcache On.

เมืองเสน่ห์กาหลง Khalong Charming Town