ตั้งให้กาหลงเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บกาหลงไว้เป็นเว็บโปรด
เข้าสู่ระบบ สมัครเป็นสมาชิกกับกาหลง
Khalong Amulet
ดู: 22946|ตอบกลับ: 87
ซ่อนแถบด้านข้าง

โดนฝังรูปฝังรอย แถมเอาน้ำประจำเดือนให้กินอีก ทำไงดี

[คัดลอกลิงก์]
มีผู้ชายที่มีครอบครัวแล้ว มีลูกแล้ว กำลังสร้างฐานะ แต่ว่าเค้าเป็นคนเจ้าขู้ ผ่านมาก็หลายคน เจอคนนึง ไม่ยอมเลิก ทำของใส่ คงจะทำมานานมากแล้ว ด้วยการเอาน้ำประจำเดือนให้กินโดยการผสมกับข้าว แถมต่อมายังโดนฝังรูปฝังรอยอีก จนตอนนี้อาการหนัก จากคนที่รักลูกรักเมียมาก ไม่เอาอะไรเลย ขอหย่ากับเมียอย่างเดียว แถมพาผู้หญิงคนนั้นเข้าบ้านด้วย มานอนในห้องนอนของเมียกับตัวเอง แล้วรู้มาอีกว่าผู้หญิงคนนี้รู้จักชื่อกับนามสกุลเมียแล้ว จัดการทำหุ่น มัดหันหลังให้สามี ตอนนี้สามีไม่พูดด้วยเลย หายใจเข้าออกเป็นผู้หญิงคนนี้ตลอดเลย ลูกก็ไม่คิดถึง จากที่ก่อนหน้านี้ คิดถึงลูกแทบขาดใจ ช่วยด้วยค่ะ ทำไงดี
ผู้สนใจบูชาเครื่องรางเสน่ห์มหานิยม www.khalong.com โปรดสมัครเป็นสมาชิกของเมืองเสน่ห์กาหลง..ฟรี ระวัง!! อย่าหลงเป็นเหยื่อซื้อของขลังกับุคคลจรจัดที่ไม่ได้อยู่สถานะ 'ฑูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง' ผู้สนใจจำหน่ายเครื่องราง-พระเครื่อง โปรดสมัครเป็น 'ฑูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง' ด่วน!! เฉพาะ L Package 1,200.-/ปี รับสิทธิ โชว์เบอร์โทรศัพท์ต่อท้ายกระทู้ฟรี! ผู้สนใจต้องการคำแนะนำ หรือปรึกษาเกี่ยวกับเครื่องรางเสน่ห์มหานิยมแบบรุนแรง (แม่ยั่วเมือง) ติดต่อ โชว กาหลง 08 9823 2665
bassy โพสต์ 27-1-2012 16:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พาไปวัดพระแก้วซิครับ อะไรไม่ดีหลุดทุกอย่างครับ ผมว่านะ เพระาพระแก้วเป้นสิ่งคู่บ้านคู่เมืองครับผม
wanchai_k โพสต์ 27-1-2012 16:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ากลัวจังรอท่านผู้รู้มาแนะนำ
crazyaofza โพสต์ 27-1-2012 16:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พาไปวัดพระแก้วซิครับ อะไรไม่ดีหลุดทุกอย่างครับ ผมว่ ...
ต้นฉบับโพสโดย bassy เมื่อ 27-1-2012 16:04

น่าจะไม่ง่ายแบบนั้น....... คงต้องหา คนเก่งๆๆมมาช่วยทำพิธีด้วยครับ ผมว่านะ โดนของเยอะขนาดนั้น แค่ใส่พระหรือไหว้พระอาจะช่วยไม่ได้หมด แต่แค่เบาลง
 เจ้าของ| rynyapatch โพสต์ 27-1-2012 16:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก่อนนี้อยู่ใกล้กัน บ้านเดียวกันค่ะ ผู้หญิงเลยทำอะไรไม่ได้มาก แต่พอตอนนี้ห่างกันคนละจังหวัด กลายเป็นผู้หญิงเข้ามาในบ้านได้ แล้วทำอะไรที่ไม่ดีใส่
โดนทั้งสามีและภรรยา แถมยังทำให้สามีเอาเงินไปให้มันหมดเลย
noi999 โพสต์ 27-1-2012 16:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าอยู่กรุงทพฯ หลวงพ่อชำนาญ , หลวงปู่แย้ม อื่นฯ
แต่ที่เห็นกระตา หลวงพ่อวัชระ วัดถ้ำแฝด กาญจฯ
Akatsuki999 โพสต์ 27-1-2012 16:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Akatsuki999 เมื่อ 27-1-2012 16:47
ก่อนนี้อยู่ใกล้กัน บ้านเดียวกันค่ะ ผู้หญิงเลยทำอะไร ...
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 27-1-2012 16:19

ไปสะเดาะเคราะห์กับ ฮุกโจ๊ว แบบครอบครัวไม่จำเป็นต้องเอาสามีไป แค่เขียนชื่อสามีและภรรยาลูกคือว่าเขียนได้ทั้งครอบครัว
เป็นการสะเดาะเคราะห์ทั้งครอบครัว จะช่วยให้เคราะห์เบาลงครับ แล้วค่อยว่ากันอีกที ถ้าไปทำจริงๆนะให้เอาน้ำมนต์มาด้วยแอบมาพรหมให้สามีเล่นก็ได้ครับ

ฮุด แปลว่า พระ
โจ้ว แปลว่า ปู่
ฮุดโจ้ว คือ ผู้สำเร็จมรรคผล หลุดพ้นจากสงสารวัฏ
godjizx12 โพสต์ 27-1-2012 16:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด godjizx12 เมื่อ 27-1-2012 17:03

ลองแก้ของครั้งแรก แบบเบสิคก่อน หาน้ำผ้าถุงของแม่มาล้างอาถรรพ์.................ให้แม่ของผู้ที่โดนคุญไสยหรือคำสาปไปเอา ผ้าถุงที่แม่ใส่มาแล้วนำไปใส่ในอ่างหรือโอ่งอาบน้ำ พอได้น้ำมาแล้ว ให้ผู้เป็นแม่อฐิษฐานจิต *** คุณไสยใด ๆ ที่ไม่ดีที่มาเกาะกินตัวลูกข้าพเจ้า ขอให้อำนาจแห่งความเป็นแม่นี้ ช่วยลบล้างถอดถอนสิ่งไม่ดี อุบาทจัญไรทั้งหลายนี้ด้วยเทอญ *** แล้วตักน้ำราดตัวลูกคุณไสยจะหายไปทันที (ต้องให้ผู้เป็นแม่ทำนะครับ) หรือไม่ก็กรอกใส่ขวดน้ำให้เค้าดื่ม

ถ้ายังไม่ดีขึ้น หาพระอาจารย์เก่ง ๆ ที่สำเร็จกสิณไฟ ท่านจะให้เราเอาเทียนมาเขียน ชื่อ วัน เดือน ปีเกิด ของผู้ที่โดน แล้วท่านจะนั่งเพ่งกสิณไปที่เทียนนั้น จนไส้เทียนขาด นั่นแหละครับ หุ่นที่โดนฝังรูปฝังรอย คุณไสยจึงโดนทำลาย    ปล. ผมเคยไปนอนกุฎิ พระอาจารย์ปุ่น วัดใหม่กระทุ่มล้ม แล้วเห็นท่านเมตตา ถอนของแบบนี้  กลางดึกครับ  ยังไงลองเบสิกวิธีแรกก่อน ครับ   

godjizx12 โพสต์ 27-1-2012 16:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด

พิธีกรรมทำเสน่ ทำของ
นิยมใช้
1. ทำเสน่ห์ด้วยใบรักซ้อน
2. มัดหุ่นให้หลง (ฝังรูปฝังรอย)
3. พิศวาสน้ำซาวข้าว
4. เสกของกิน
5. ของต่ำ (ประจำเดือน)
6. ยาเสน่ห์
7. ไส้เทียนเรียกจิต

(ฝังรูปฝังรอย)
ไสยศาสตร์ทั้งหลาย ชอบทำบาปผิดลูกผิดภรรยาเขา โดยใช้วิธีปั้นหุ่นประกบกัน และใช้อาคมกำกับจิตให้วิญญาณทั้งหลายช่วยทำให้คน 2 คนรักกัน โดยหุ่นไปไว้ในป่าช้า แก้ยาก แล้วแต่กรณี

วิธีแก้
กรณีนี้ต้องดูว่าผู้ทำเป็นพวกเขมรหรือตำหนักทรง เพราะจะได้แก้ถูกวิธี
เบื้องต้นให้หาพระเก่งๆ ช่วยสวดไล่ไสยศาสตร์ และผีให้ออกก่อน

ปล.ฝังรูปฝังรอย เนี่ยมันจะยากหน่อยนะครับ ถ้าหาหุ่นไม่เจอ ต้องให้ผู้ที่สำเร็จ กสิณไฟ มีอาคมแก้ครับ  
godjizx12 โพสต์ 27-1-2012 16:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของต่ำแบบนี้ มันมีอยู่จริงครับ...............ถ้าหายแล้ว หาพวกกันคุณไสย มาให้แขวนด้วยนะครับ    เบี้ยแก้ พระเครื่องพุทธคุณทางสะท้อนกลับ ช่วยได้ครับ
keroky โพสต์ 27-1-2012 17:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ากลัวอ่ะ
jumpi โพสต์ 27-1-2012 18:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมแนะนำ
หลวงพ่อบุญสิงห์ วัดกลางดาวคะนอง กรุงเทพฯ
พระอาจารย์พรหม วัดจำปาหล่อ อ่างทอง
พระอาจารย์กาย วัดคอลาด บางบ่อ
องค์ไหนก้อได้ผมเคยเห็นแล้ว
ขอให้โชคดีครับ
อยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม PM ถามผมไดครับยินดีครับ
batmonk โพสต์ 27-1-2012 19:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 5# rynyapatch

แล้วตอนนี้ สามีภรรยาคู่นี้เขาอยู่จังหวัดไหนครับ เผื่อเพื่อนๆจะได้แนะนำที่ใกล้ที่สุดได้ครับ
wawatep โพสต์ 27-1-2012 19:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด wawatep เมื่อ 27-1-2012 19:12

ตอบกลับ 1# rynyapatch

จากประสบการณ์ตรงของคุณยายผมนะครับ เมื่อตอนคุณตาหนุ่มๆเป็นตำรวจสันติบาลเนื้อหอม สาวๆเยอะเจอเคสแบบนี้เหมือนกัน คุณทวด(แม่แท้ๆของคุณตา) นุ่งกระโจมอกยืนในกาละมังใหญ่ ตักน้ำในตุ่มขอบารมีพระแม่คงคาช่วยลูกข้าเสนียดจังไรในตัวลูกขอพระแม่ชำระล้างออกมาให้หมด เสร็จแล้วก็เอาน้ำราดจากหัวจรดเท้า ราดสัก2-3ขัน น้ำก็ไหลลงกาละมัง แล้วเอาน้ำนั้นผสมน้ำให้คุณตาทั้งกินทั้งอาบ(พยายามอย่าให้รู้ตัว) กินอาบ2-3ครั้งอาการจะดีขึ้นมีสติรู้ตัว เสร็จแล้วก็หาทางรักษาตามอาการมากน้อย และมีอีกอย่างที่อยากแนะนำ ของขลังทุกอย่างของหลวงปู่กาหลงเขี้ยวแก้ว(เอาที่ทันหลวงปู่เสกเองนะครับ ถ้าให้ดีแนะนำเป็นปู่พิราพครับแรงมาก) เอามาแช่น้ำสะอาดทำน้ำมนต์กินอาบก็ช่วยได้ครับ และก็ห้อยติดตัวอย่าถอด พูดถึงเรื่องแบบนี้ยิ่งโดนนานมันยิ่งกิืนลึกยิ่งรักษายาก แบบที่ได้ผลเด็ดขาดต้องรอท่านอื่นมาแนะนำครับ.....แต่จำไว้อย่างในโลกนี้ไม่มีอะไรยิ่งใหญ่เท่าอำนาจพุทธคุณและคุณงามความดีอีกแล้วครับ.....ขออวยพรให้โชคดีครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 ย่อ เหตุผล
Bunnam + 20

ดูบันทึกคะแนน

yongchai01 โพสต์ 27-1-2012 19:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยกับทุกๆท่านนะครับ
แต่โดนเยอะขนาดนี้ วิธีง่ายๆน่าจะไม่สำเร็จอะครับ
ก็ต้องหาผู้ที่เก่งกว่ามาทำพิธีให้ครับ และคนในครอบครัว
ก็ต้องมั่นทำบุญทำกุศล สวดมนต์นั้งสมาธิ เป็นการเพิ่มบุญกุศล
ให้กับผู้ที่โดนกระทำและป้องกันตัวเองด้วยนะครับ
รอผู้รู้ท่านอื่นๆมาเสริม เพิ่ม เติมนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

|Mobile|รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver 

GMT+7, 23-8-2014 02:42 , Processed in 0.065117 second(s), 10 queries , Xcache On.

เมืองเสน่ห์กาหลง Khalong Charming Town