ตั้งให้กาหลงเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บกาหลงไว้เป็นเว็บโปรด
เข้าสู่ระบบ สมัครเป็นสมาชิกกับกาหลง
Khalong Amulet
ดู: 32739|ตอบ: 93
ซ่อนแถบด้านข้าง

โดนฝังรูปฝังรอย แถมเอาน้ำประจำเดือนให้กินอีก ทำไงดี

[คัดลอกลิงก์]
มีผู้ชายที่มีครอบครัวแล้ว มีลูกแล้ว กำลังสร้างฐานะ แต่ว่าเค้าเป็นคนเจ้าขู้ ผ่านมาก็หลายคน เจอคนนึง ไม่ยอมเลิก ทำของใส่ คงจะทำมานานมากแล้ว ด้วยการเอาน้ำประจำเดือนให้กินโดยการผสมกับข้าว แถมต่อมายังโดนฝังรูปฝังรอยอีก จนตอนนี้อาการหนัก จากคนที่รักลูกรักเมียมาก ไม่เอาอะไรเลย ขอหย่ากับเมียอย่างเดียว แถมพาผู้หญิงคนนั้นเข้าบ้านด้วย มานอนในห้องนอนของเมียกับตัวเอง แล้วรู้มาอีกว่าผู้หญิงคนนี้รู้จักชื่อกับนามสกุลเมียแล้ว จัดการทำหุ่น มัดหันหลังให้สามี ตอนนี้สามีไม่พูดด้วยเลย หายใจเข้าออกเป็นผู้หญิงคนนี้ตลอดเลย ลูกก็ไม่คิดถึง จากที่ก่อนหน้านี้ คิดถึงลูกแทบขาดใจ ช่วยด้วยค่ะ ทำไงดี
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
bassy โพสต์เมื่อ 27-1-2012 16:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พาไปวัดพระแก้วซิครับ อะไรไม่ดีหลุดทุกอย่างครับ ผมว่านะ เพระาพระแก้วเป้นสิ่งคู่บ้านคู่เมืองครับผม
wanchai_k โพสต์เมื่อ 27-1-2012 16:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่ากลัวจังรอท่านผู้รู้มาแนะนำ
crazyaofza โพสต์เมื่อ 27-1-2012 16:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

น่าจะไม่ง่ายแบบนั้น....... คงต้องหา คนเก่งๆๆมมาช่วยทำพิธีด้วยครับ ผมว่านะ โดนของเยอะขนาดนั้น แค่ใส่พระหรือไหว้พระอาจะช่วยไม่ได้หมด แต่แค่เบาลง
 เจ้าของ| rynyapatch โพสต์เมื่อ 27-1-2012 16:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก่อนนี้อยู่ใกล้กัน บ้านเดียวกันค่ะ ผู้หญิงเลยทำอะไรไม่ได้มาก แต่พอตอนนี้ห่างกันคนละจังหวัด กลายเป็นผู้หญิงเข้ามาในบ้านได้ แล้วทำอะไรที่ไม่ดีใส่
โดนทั้งสามีและภรรยา แถมยังทำให้สามีเอาเงินไปให้มันหมดเลย
noi999 โพสต์เมื่อ 27-1-2012 16:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าอยู่กรุงทพฯ หลวงพ่อชำนาญ , หลวงปู่แย้ม อื่นฯ
แต่ที่เห็นกระตา หลวงพ่อวัชระ วัดถ้ำแฝด กาญจฯ
Akatsuki999 โพสต์เมื่อ 27-1-2012 16:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Akatsuki999 เมื่อ 27-1-2012 16:47
ก่อนนี้อยู่ใกล้กัน บ้านเดียวกันค่ะ ผู้หญิงเลยทำอะไร ...
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 27-1-2012 16:19

ไปสะเดาะเคราะห์กับ ฮุกโจ๊ว แบบครอบครัวไม่จำเป็นต้องเอาสามีไป แค่เขียนชื่อสามีและภรรยาลูกคือว่าเขียนได้ทั้งครอบครัว
เป็นการสะเดาะเคราะห์ทั้งครอบครัว จะช่วยให้เคราะห์เบาลงครับ แล้วค่อยว่ากันอีกที ถ้าไปทำจริงๆนะให้เอาน้ำมนต์มาด้วยแอบมาพรหมให้สามีเล่นก็ได้ครับ

ฮุด แปลว่า พระ
โจ้ว แปลว่า ปู่
ฮุดโจ้ว คือ ผู้สำเร็จมรรคผล หลุดพ้นจากสงสารวัฏ
godjizx12 โพสต์เมื่อ 27-1-2012 16:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด godjizx12 เมื่อ 27-1-2012 17:03

ลองแก้ของครั้งแรก แบบเบสิคก่อน หาน้ำผ้าถุงของแม่มาล้างอาถรรพ์.................ให้แม่ของผู้ที่โดนคุญไสยหรือคำสาปไปเอา ผ้าถุงที่แม่ใส่มาแล้วนำไปใส่ในอ่างหรือโอ่งอาบน้ำ พอได้น้ำมาแล้ว ให้ผู้เป็นแม่อฐิษฐานจิต *** คุณไสยใด ๆ ที่ไม่ดีที่มาเกาะกินตัวลูกข้าพเจ้า ขอให้อำนาจแห่งความเป็นแม่นี้ ช่วยลบล้างถอดถอนสิ่งไม่ดี อุบาทจัญไรทั้งหลายนี้ด้วยเทอญ *** แล้วตักน้ำราดตัวลูกคุณไสยจะหายไปทันที (ต้องให้ผู้เป็นแม่ทำนะครับ) หรือไม่ก็กรอกใส่ขวดน้ำให้เค้าดื่ม

ถ้ายังไม่ดีขึ้น หาพระอาจารย์เก่ง ๆ ที่สำเร็จกสิณไฟ ท่านจะให้เราเอาเทียนมาเขียน ชื่อ วัน เดือน ปีเกิด ของผู้ที่โดน แล้วท่านจะนั่งเพ่งกสิณไปที่เทียนนั้น จนไส้เทียนขาด นั่นแหละครับ หุ่นที่โดนฝังรูปฝังรอย คุณไสยจึงโดนทำลาย    ปล. ผมเคยไปนอนกุฎิ พระอาจารย์ปุ่น วัดใหม่กระทุ่มล้ม แล้วเห็นท่านเมตตา ถอนของแบบนี้  กลางดึกครับ  ยังไงลองเบสิกวิธีแรกก่อน ครับ   

godjizx12 โพสต์เมื่อ 27-1-2012 16:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

พิธีกรรมทำเสน่ ทำของ
นิยมใช้
1. ทำเสน่ห์ด้วยใบรักซ้อน
2. มัดหุ่นให้หลง (ฝังรูปฝังรอย)
3. พิศวาสน้ำซาวข้าว
4. เสกของกิน
5. ของต่ำ (ประจำเดือน)
6. ยาเสน่ห์
7. ไส้เทียนเรียกจิต

(ฝังรูปฝังรอย)
ไสยศาสตร์ทั้งหลาย ชอบทำบาปผิดลูกผิดภรรยาเขา โดยใช้วิธีปั้นหุ่นประกบกัน และใช้อาคมกำกับจิตให้วิญญาณทั้งหลายช่วยทำให้คน 2 คนรักกัน โดยหุ่นไปไว้ในป่าช้า แก้ยาก แล้วแต่กรณี

วิธีแก้
กรณีนี้ต้องดูว่าผู้ทำเป็นพวกเขมรหรือตำหนักทรง เพราะจะได้แก้ถูกวิธี
เบื้องต้นให้หาพระเก่งๆ ช่วยสวดไล่ไสยศาสตร์ และผีให้ออกก่อน

ปล.ฝังรูปฝังรอย เนี่ยมันจะยากหน่อยนะครับ ถ้าหาหุ่นไม่เจอ ต้องให้ผู้ที่สำเร็จ กสิณไฟ มีอาคมแก้ครับ  
godjizx12 โพสต์เมื่อ 27-1-2012 16:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของต่ำแบบนี้ มันมีอยู่จริงครับ...............ถ้าหายแล้ว หาพวกกันคุณไสย มาให้แขวนด้วยนะครับ    เบี้ยแก้ พระเครื่องพุทธคุณทางสะท้อนกลับ ช่วยได้ครับ
keroky โพสต์เมื่อ 27-1-2012 17:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่ากลัวอ่ะ
jumpi โพสต์เมื่อ 27-1-2012 18:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมแนะนำ
หลวงพ่อบุญสิงห์ วัดกลางดาวคะนอง กรุงเทพฯ
พระอาจารย์พรหม วัดจำปาหล่อ อ่างทอง
พระอาจารย์กาย วัดคอลาด บางบ่อ
องค์ไหนก้อได้ผมเคยเห็นแล้ว
ขอให้โชคดีครับ
อยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม PM ถามผมไดครับยินดีครับ
batmonk โพสต์เมื่อ 27-1-2012 19:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 5# rynyapatch

แล้วตอนนี้ สามีภรรยาคู่นี้เขาอยู่จังหวัดไหนครับ เผื่อเพื่อนๆจะได้แนะนำที่ใกล้ที่สุดได้ครับ
wawatep โพสต์เมื่อ 27-1-2012 19:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด wawatep เมื่อ 27-1-2012 19:12

ตอบกลับ 1# rynyapatch

จากประสบการณ์ตรงของคุณยายผมนะครับ เมื่อตอนคุณตาหนุ่มๆเป็นตำรวจสันติบาลเนื้อหอม สาวๆเยอะเจอเคสแบบนี้เหมือนกัน คุณทวด(แม่แท้ๆของคุณตา) นุ่งกระโจมอกยืนในกาละมังใหญ่ ตักน้ำในตุ่มขอบารมีพระแม่คงคาช่วยลูกข้าเสนียดจังไรในตัวลูกขอพระแม่ชำระล้างออกมาให้หมด เสร็จแล้วก็เอาน้ำราดจากหัวจรดเท้า ราดสัก2-3ขัน น้ำก็ไหลลงกาละมัง แล้วเอาน้ำนั้นผสมน้ำให้คุณตาทั้งกินทั้งอาบ(พยายามอย่าให้รู้ตัว) กินอาบ2-3ครั้งอาการจะดีขึ้นมีสติรู้ตัว เสร็จแล้วก็หาทางรักษาตามอาการมากน้อย และมีอีกอย่างที่อยากแนะนำ ของขลังทุกอย่างของหลวงปู่กาหลงเขี้ยวแก้ว(เอาที่ทันหลวงปู่เสกเองนะครับ ถ้าให้ดีแนะนำเป็นปู่พิราพครับแรงมาก) เอามาแช่น้ำสะอาดทำน้ำมนต์กินอาบก็ช่วยได้ครับ และก็ห้อยติดตัวอย่าถอด พูดถึงเรื่องแบบนี้ยิ่งโดนนานมันยิ่งกิืนลึกยิ่งรักษายาก แบบที่ได้ผลเด็ดขาดต้องรอท่านอื่นมาแนะนำครับ.....แต่จำไว้อย่างในโลกนี้ไม่มีอะไรยิ่งใหญ่เท่าอำนาจพุทธคุณและคุณงามความดีอีกแล้วครับ.....ขออวยพรให้โชคดีครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +20 ย่อ เหตุผล
Bunnam + 20

ดูบันทึกคะแนน

yongchai01 โพสต์เมื่อ 27-1-2012 19:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยกับทุกๆท่านนะครับ
แต่โดนเยอะขนาดนี้ วิธีง่ายๆน่าจะไม่สำเร็จอะครับ
ก็ต้องหาผู้ที่เก่งกว่ามาทำพิธีให้ครับ และคนในครอบครัว
ก็ต้องมั่นทำบุญทำกุศล สวดมนต์นั้งสมาธิ เป็นการเพิ่มบุญกุศล
ให้กับผู้ที่โดนกระทำและป้องกันตัวเองด้วยนะครับ
รอผู้รู้ท่านอื่นๆมาเสริม เพิ่ม เติมนะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

|รายชื่อผู้กระทำผิด|Mobile|Archiver 

GMT+7, 30-7-2015 17:04 , Processed in 0.045067 second(s), 12 queries , Xcache On.

เมืองเสน่ห์กาหลง Khalong Charming Town