ตั้งให้กาหลงเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บกาหลงไว้เป็นเว็บโปรด
เข้าสู่ระบบ สมัครเป็นสมาชิกกับกาหลง
Khalong Amulet
ดู: 2912|ตอบกลับ: 14
ซ่อนแถบด้านข้าง

มาบอกเล่าประสบการณ์บ้าง แมงปอเรียกทรัพย์ หลวงปู่จักร วัดถ้ำเขารังไก่

[คัดลอกลิงก์]
มาบอกเล่าประสบการณ์บ้าง แมงปอเรียกทรัพย์ หลวงปู่จักร วัดถ้ำเขารังไก่ ครับ

ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกับ เมืองกาหลง หรือเปล่า เพราะเครื่องรางชิ้นนี้ ไม่ได้เป็นทางสายเสน่ห์

แต่เป็นเรื่องโชคลาภเสียมากกว่า

แค่อยากเล่าประสบการณ์ให้ฟังเท่านั้นเองครับ

ช่วงนั้นผมขายนาฬิกา พรีออเดอร์อยู่ ช่วง5เดือนแรก ออเดอร์ก็ดีมากๆ

แต่หลังจากนั้น ออเดอร์ก็เริ่มหายไปทีละน้อยๆ ก็เริ่มอยากได้เครื่องรางมากระตุ้นบ้าง

ผมก็ได้บูชา แมงปอเรียกทรัพย์ หลวงปู่จักร วัดถ้ำเขารังไก่ มาจากเวปๆนิง จากนั้นก็ลองของเลย

สวดบูชาตาม คาถาที่ได้ให้ไว้ และก็ขอให้เดือนนี้ ออเดอร์มาถล่มทลาย

ผ่านไป 2 วันก็ยังไม่ดีขึ้น แต่วันที่ 3 นี่สิครับ ตื่นเช้ามา มีแมงปอจากไหนไม่รู้ บินเข้ามาอยู่ในห้องผม

ทั้งๆ ที่ห้องผมอยู่คอนโด ชั้น 7 ใจกลางเมือง ไม่น่าจะมีแมงปอบินเข้ามาในห้องได้

ทำเอาถึงกับอึ้งกันเลยทีเดียว จากนั้นบ่ายของวันเดียวกัน มีโทรศัพท์มาถึงผม

เป็นผู้หญิงโทรมาติดต่อเรื่องนาฬิกาที่ผมขาย คุยไปคุยมาถามว่าเอากี่เรือนนะครับ

เค้าบอกว่าเอาทั้งหมด 50 เรือน โอ้วแม่เจ้า งานเข้าครับทีนี้ ไม่ธรรมดาจริงๆครับ แมงปอเรียกทรัพย์ ของหลวงปู่จักร

ทำให้เดือนนั้น ลาภลอยเข้ามาไม่หยุด แจ่มจริงๆ เลยครับเพื่อนๆ

ไม่มีอะไรมากครับ มาแบ่งประสบการณ์ให้ฟังกันเล่นๆ จ้า

ขอบคุณครับ ที่เข้ามาอ่าน
ผู้สนใจบูชาเครื่องรางเสน่ห์มหานิยม www.khalong.com โปรดสมัครเป็นสมาชิกของเมืองเสน่ห์กาหลง..ฟรี ระวัง!! อย่าหลงเป็นเหยื่อซื้อของขลังกับุคคลจรจัดที่ไม่ได้อยู่สถานะ 'ฑูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง' ผู้สนใจจำหน่ายเครื่องราง-พระเครื่อง โปรดสมัครเป็น 'ฑูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง' ด่วน!! เฉพาะ L Package 1,200.-/ปี รับสิทธิ โชว์เบอร์โทรศัพท์ต่อท้ายกระทู้ฟรี! ผู้สนใจต้องการคำแนะนำ หรือปรึกษาเกี่ยวกับเครื่องรางเสน่ห์มหานิยมแบบรุนแรง (แม่ยั่วเมือง) ติดต่อ โชว กาหลง 08 9823 2665
 เจ้าของ| Papon โพสต์ 8-1-2012 23:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่อ ลืมรูปครับ

ชิ้นนี้นะครับ ที่ผมบูชาไ้ว้

Login/Register to enlarge

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +21 หลง +20 ร้อนแรง +20 เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
ake07 + 20 + 20 + 20 + 20
batmonk + 1

ดูบันทึกคะแนน

batmonk โพสต์ 9-1-2012 01:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยดีครับ
KoKoBo โพสต์ 9-1-2012 01:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด .. ทั้งผลลัพธ์ และปรากฏการณ์เลยนะครับเนี่ย

wawatep โพสต์ 9-1-2012 11:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยอดเยี่ยมครับ
kaineverdie โพสต์ 9-1-2012 12:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แมงปอ ...เป็นของขึ้นชื่อชิ้นหนึ่งของหลวงพ่อ
pungkung โพสต์ 9-1-2012 15:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เยี่ยมเลยครับ
hamakpure โพสต์ 9-1-2012 15:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลวงปู่ท่านเก่งเรื่องโชคลาภและเสน่ห์มากๆครับ

ผมก็อยากได้แมงปอเหมือนกันครับ

จะเอามาถ่วงดุลกับตะกรุดเมียมาก

เพราะใช้ตะกรุดเมียมากแล้ว เงินออกไว(หลายๆคนที่เคยใช้บอกตรงกันหมด)
teephakon โพสต์ 11-1-2012 13:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คล้ายๆแมงมุมหลวงปู่สุภาเลยครับ สวดคาถาแมงมุมมากๆแล้วแมงุมมเต็มบ้านจนสังเกตุได้ชัดครับว่าไม่รู้มาจากไหนกันเยอะแยะ แต่แมงมุมให้น้องเขยไปแล้ว เค้าไม่ได้บูชาครับ เงียบเลย แต่หลวงปู่จักรนี่ผมมีตะกรุดเมียมาก แต่เงินก็ยังเข้าดีนะครับ ลูกค้ามีเรื่อยๆ
guanyu2005 โพสต์ 11-1-2012 22:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลวงพ่อจักรท่านเก่งคับ ถ้าเปิดร้านอย่าลืมเป็นผ้ายันต์นะคับ อ้อ!อย่าลืม"ปูหนีบทรัพย์"ด้วยนะครับ ของดีคู่กับแมงปอเลยคับ "ปอ-ปู" ปูหนีบทรัพย์ก็ของดีนะคับ
 เจ้าของ| Papon โพสต์ 12-1-2012 22:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว่าจะไปโดน ปูหนีบทรัพทย์มาเพิ่มเหมือนกันครับ

ถ้าเปิดร้านค้าขาย ประสบการณ์เยี่ยมจริงๆ
heregeng โพสต์ 16-1-2012 23:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พอจะบอกได้มั้ยครับว่าบูชามาจากเว็บไหน ราคาเท่าไหร่ครับ
 เจ้าของ| Papon โพสต์ 17-1-2012 23:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พอดีบอกไม่ได้จริงๆ ครับสำหรับเวป

แต่ราคาที่บูชาตอนนั้น 650 บาทครับผม

เมื่อสองปีที่แล้วจ้า
teephakon โพสต์ 22-1-2012 02:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้มาแล้ว..แมลงปอ หลวงปู่จักร ไปเลี่ยมแล้ว น่ารักจริงๆแต่ยังไม่มีแมลงปอจริงๆซักตัวบินมาที่บ้านนะ คงต้องบูชาอีกหน่อย
 เจ้าของ| Papon โพสต์ 28-1-2012 03:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากเห้นที่เลี่ยมอ่ะครับผม

ผมยังไม่ได้เลี่ยมเลย ว่าจะเอาขึ้นคอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

|Mobile|รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver 

GMT+7, 18-9-2014 02:39 , Processed in 0.062623 second(s), 11 queries , Xcache On.

เมืองเสน่ห์กาหลง Khalong Charming Town