ตั้งให้กาหลงเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บกาหลงไว้เป็นเว็บโปรด
เข้าสู่ระบบ สมัครเป็นสมาชิกกับกาหลง
Khalong Amulet
ดู: 3033|ตอบ: 14
ซ่อนแถบด้านข้าง

มาบอกเล่าประสบการณ์บ้าง แมงปอเรียกทรัพย์ หลวงปู่จักร วัดถ้ำเขารังไก่

[คัดลอกลิงก์]
Papon โพสต์เมื่อ 8-1-2012 23:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
มาบอกเล่าประสบการณ์บ้าง แมงปอเรียกทรัพย์ หลวงปู่จักร วัดถ้ำเขารังไก่ ครับ

ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกับ เมืองกาหลง หรือเปล่า เพราะเครื่องรางชิ้นนี้ ไม่ได้เป็นทางสายเสน่ห์

แต่เป็นเรื่องโชคลาภเสียมากกว่า

แค่อยากเล่าประสบการณ์ให้ฟังเท่านั้นเองครับ

ช่วงนั้นผมขายนาฬิกา พรีออเดอร์อยู่ ช่วง5เดือนแรก ออเดอร์ก็ดีมากๆ

แต่หลังจากนั้น ออเดอร์ก็เริ่มหายไปทีละน้อยๆ ก็เริ่มอยากได้เครื่องรางมากระตุ้นบ้าง

ผมก็ได้บูชา แมงปอเรียกทรัพย์ หลวงปู่จักร วัดถ้ำเขารังไก่ มาจากเวปๆนิง จากนั้นก็ลองของเลย

สวดบูชาตาม คาถาที่ได้ให้ไว้ และก็ขอให้เดือนนี้ ออเดอร์มาถล่มทลาย

ผ่านไป 2 วันก็ยังไม่ดีขึ้น แต่วันที่ 3 นี่สิครับ ตื่นเช้ามา มีแมงปอจากไหนไม่รู้ บินเข้ามาอยู่ในห้องผม

ทั้งๆ ที่ห้องผมอยู่คอนโด ชั้น 7 ใจกลางเมือง ไม่น่าจะมีแมงปอบินเข้ามาในห้องได้

ทำเอาถึงกับอึ้งกันเลยทีเดียว จากนั้นบ่ายของวันเดียวกัน มีโทรศัพท์มาถึงผม

เป็นผู้หญิงโทรมาติดต่อเรื่องนาฬิกาที่ผมขาย คุยไปคุยมาถามว่าเอากี่เรือนนะครับ

เค้าบอกว่าเอาทั้งหมด 50 เรือน โอ้วแม่เจ้า งานเข้าครับทีนี้ ไม่ธรรมดาจริงๆครับ แมงปอเรียกทรัพย์ ของหลวงปู่จักร

ทำให้เดือนนั้น ลาภลอยเข้ามาไม่หยุด แจ่มจริงๆ เลยครับเพื่อนๆ

ไม่มีอะไรมากครับ มาแบ่งประสบการณ์ให้ฟังกันเล่นๆ จ้า

ขอบคุณครับ ที่เข้ามาอ่าน
ผู้สนใจบูชาเครื่องรางเสน่ห์มหานิยม www.khalong.com โปรดสมัครเป็นสมาชิกของเมืองเสน่ห์กาหลง..ฟรี ระวัง!! อย่าหลงเป็นเหยื่อซื้อของขลังกับุคคลจรจัดที่ไม่ได้อยู่สถานะ 'ฑูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง' ผู้สนใจจำหน่ายเครื่องราง-พระเครื่อง โปรดสมัครเป็น 'ฑูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง' ด่วน!! เฉพาะ L Package 1,200.-/ปี รับสิทธิ โชว์เบอร์โทรศัพท์ต่อท้ายกระทู้ฟรี! ผู้สนใจต้องการคำแนะนำ หรือปรึกษาเกี่ยวกับเครื่องรางเสน่ห์มหานิยมแบบรุนแรง (แม่ยั่วเมือง) ติดต่อ โชว กาหลง 08 9823 2665
 เจ้าของ| Papon โพสต์เมื่อ 8-1-2012 23:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่อ ลืมรูปครับ

ชิ้นนี้นะครับ ที่ผมบูชาไ้ว้

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +21 หลง +20 ร้อนแรง +20 เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
ake07 + 20 + 20 + 20 + 20
batmonk + 1

ดูบันทึกคะแนน

batmonk โพสต์เมื่อ 9-1-2012 01:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยดีครับ
KoKoBo โพสต์เมื่อ 9-1-2012 01:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด .. ทั้งผลลัพธ์ และปรากฏการณ์เลยนะครับเนี่ย

wawatep โพสต์เมื่อ 9-1-2012 11:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยอดเยี่ยมครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 9-1-2012 12:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แมงปอ ...เป็นของขึ้นชื่อชิ้นหนึ่งของหลวงพ่อ
pungkung โพสต์เมื่อ 9-1-2012 15:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์เยี่ยมเลยครับ
hamakpure โพสต์เมื่อ 9-1-2012 15:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงปู่ท่านเก่งเรื่องโชคลาภและเสน่ห์มากๆครับ

ผมก็อยากได้แมงปอเหมือนกันครับ

จะเอามาถ่วงดุลกับตะกรุดเมียมาก

เพราะใช้ตะกรุดเมียมากแล้ว เงินออกไว(หลายๆคนที่เคยใช้บอกตรงกันหมด)
teephakon โพสต์เมื่อ 11-1-2012 13:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คล้ายๆแมงมุมหลวงปู่สุภาเลยครับ สวดคาถาแมงมุมมากๆแล้วแมงุมมเต็มบ้านจนสังเกตุได้ชัดครับว่าไม่รู้มาจากไหนกันเยอะแยะ แต่แมงมุมให้น้องเขยไปแล้ว เค้าไม่ได้บูชาครับ เงียบเลย แต่หลวงปู่จักรนี่ผมมีตะกรุดเมียมาก แต่เงินก็ยังเข้าดีนะครับ ลูกค้ามีเรื่อยๆ
guanyu2005 โพสต์เมื่อ 11-1-2012 22:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงพ่อจักรท่านเก่งคับ ถ้าเปิดร้านอย่าลืมเป็นผ้ายันต์นะคับ อ้อ!อย่าลืม"ปูหนีบทรัพย์"ด้วยนะครับ ของดีคู่กับแมงปอเลยคับ "ปอ-ปู" ปูหนีบทรัพย์ก็ของดีนะคับ
 เจ้าของ| Papon โพสต์เมื่อ 12-1-2012 22:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว่าจะไปโดน ปูหนีบทรัพทย์มาเพิ่มเหมือนกันครับ

ถ้าเปิดร้านค้าขาย ประสบการณ์เยี่ยมจริงๆ
heregeng โพสต์เมื่อ 16-1-2012 23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอจะบอกได้มั้ยครับว่าบูชามาจากเว็บไหน ราคาเท่าไหร่ครับ
 เจ้าของ| Papon โพสต์เมื่อ 17-1-2012 23:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พอดีบอกไม่ได้จริงๆ ครับสำหรับเวป

แต่ราคาที่บูชาตอนนั้น 650 บาทครับผม

เมื่อสองปีที่แล้วจ้า
teephakon โพสต์เมื่อ 22-1-2012 02:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้มาแล้ว..แมลงปอ หลวงปู่จักร ไปเลี่ยมแล้ว น่ารักจริงๆแต่ยังไม่มีแมลงปอจริงๆซักตัวบินมาที่บ้านนะ คงต้องบูชาอีกหน่อย
 เจ้าของ| Papon โพสต์เมื่อ 28-1-2012 03:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากเห้นที่เลี่ยมอ่ะครับผม

ผมยังไม่ได้เลี่ยมเลย ว่าจะเอาขึ้นคอ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

|รายชื่อผู้กระทำผิด|Mobile|Archiver 

GMT+7, 25-10-2014 15:49 , Processed in 0.054258 second(s), 12 queries , Xcache On.

เมืองเสน่ห์กาหลง Khalong Charming Town