บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 26-2-2011 16:56

พระลักษณ์หน้าทองเมืองชาละวัน ปะทะ สาริกาคู่เมืองกรุงเก่า

แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 26-2-2011 17:10

พอดีเจอของดีของขลังทางมหาเสน่ห์โชคลาภมา ครับ

อันดับแรก พระลักษณ์หน้าทองหลวงพ่อเงิน วัดเกาะแก้ว จ.พิจิตรครับ

หลวงพ่อเงิน วัดเกาะแก้ว พิจิตร
หากเอ่ยนาม หลวงพ่อเงิน กตฺสาโรแห่งวัดเกาะแก้วหรือวัดกุดระกำอ.ดงเจริญจ.พิจิตร
เชื่อแน่ว่าคนพิจิตรต้องร้อง อ๋อ... เพราะหลวงพ่อเงินองค์นี้หนอท่านเป็นของจริง
ดังมานาน เป็นพระเกจิที่ทรงอาคมขลังที่สุดของพิจิตรในขณะนี้เพราะท่านเป็นศิษย์
ของหลวงพ่อเขียน แห่งสำนักขุนเณรพระอรหันต์วาจาศิต ผู้มีฤทธิ์อภิญญายอดยิ่ง
เหลือของพิจิตรหลวงพ่อเขียนรักมากบวชและให้ สอนวิชาให้ทุกสิ่งอย่างไม่มีปิด
บังอำพราง และหลวงพ่อเงิน ก็ถือคาถาได้ขลัง ทำได้ทุกอย่าง จนหลวงพ่อเขียน
บอกก่อนมรณภาพว่า" ต่อไปท่านเงิน เขาจะแทนหลวงพ่อน่อ "
เพราะเมื่อหลวงพ่อเขียนชราภาพมากท่านสั่งให้หลวงพ่อเงินทำแทนทุกอย่าง
ทั้งเสกน้ำมนต์ อาบน้ำมนต์ ช่วยทำตะกรุด ทำผ้ายันต์ เรียกได้ว่า ท่านเป็นแขนขวา
ของหลวงพ่อเขียนเลยทีเดียว อีกทั้งท่านยังเรียนวิชาสำคัญของหลวงพ่อทบ
เทพเจ้ายอดคงกระพัน มหาอุตต์หยุดลูกปืนแห่งชนแดน
เมืองมะขามหวานจนสามารถเสกซังข้าวโพดให้เพื่อนลองยิง จนปืนแตกมาแล้ว
ด้วยความที่หลวงพ่อเงิน สมัยเป็นพระหนุ่มมุ่งเจริญกสินมาก หลวงพ่อทบ
ถึงกับฝากพระมาเตือนหลวงพ่อเงินว่า อย่าเล่นกสินมากนักแก่ไป ตา จะไม่เห็นรุ่ง
เหมือนท่าน ......

มาวันนี้แม้ตานอกจะไม่เห็นรุ่ง เหมือนกับคำหลวงพ่อทบพยากรณ์ แต่ตาในกลับ
ใสสะอาด สว่างผนวกกับพลังจิตอันอัศจรรย์ของหลวงพ่อเงิน กลับทำให้ท่าน
กลายเป็นที่พึ่งแก่ศิษย์ทั้งใกล้ไกลเป็นผู้บันดาลโชคลาภ ความร่ำรวย ความมั่งคั่ง
อุดมสมบูรณ์แก่ศิษย์ สร้างวัตถุมงคลได้ขลัง และเป็นที่นิยมอย่างสุด ๆ ในเวลานี้

....พระลักษณ์หน้าทอง ที่สร้างจากทองกลางหน้าผากพระลักษณ์ แรงและทรงพลัง
ด้านมหาเสน่ห์อย่างสูงสุด ผสมกับว่านทางเมตตา มหาเสน่ห์ นับร้อยชนิด
ผสมกับน้ำมันเมตตา มหาเทพรำพึงตรึงจิต น้ำมันเสน่ห์นางฟ้าทั้ง 9 ชนิด คลุกคลี
พลีเป็นก้อนผง ผสมกับแผ่นทองปิดหน้าผากพระลักษณ์
หลวงพ่อเงินปลุกเสกอย่างเต็มที่ บอกว่า" กูทำให้เต็มที่แล้ว "

เคล็ดลับอยู่ที่ว่า ถ้าอยากให้เป็นมหาเสน่ห์อย่างรวดเร็วชนิดพลิกฝ่ามือให้เอานิ้วชี้ไล้
ผงทองที่องค์พระลักษณ์มาแตะหน้าผาก อธิษฐานเอาตามปรารถนาจะเป็นเสน่ห์
อย่างแรงกล้าสุดปัญญาที่ใครจะต้านทาน เป็นที่รักใคร่ ของชาย หญิงทั่วไป
และที่เราหมายปอง เข้าที่ไหนมีแต่คนรักใคร่ เมตตาเราหมดไม่มีใครอยากเป็นศัตรู
กับเราไม่มีใครอิจฉา ริษยาเรา มีแต่คนรัก มีแต่คนเมตตา มีแต่คนอยาก
ช่วยเหลืออุปถัมภ์ค้ำชู ติดตา ตรึงใจอยู่เหนือใจคนทั่วไป

จนศิษย์ให้คำขวัญพระลักษณ์หน้าทองว่า
" ใช้ด้วยความระวัง หากพลาดพลั้งต้องรับเลี้ยง เลี่ยงคนมีเจ้าของ เพราะแค่มองเขาอาจหลงเรา "

มี 1 องค์สุดท้ายครับให้บูชา 550 บาทครับผม

...................................................................

รายการต่อมาครับ สุดยอดของขลังแห่งเมืองกรุงเก่า

ตะกรุดสาริกาคู่ หลวงพ่ออุดม วัดพิชัยสงครามครับ

ตอนนี้เรียกได้ว่าในบรรดาหมู่นิยมสะสมพระเครื่องแทบไม่มีใครรู้จักท่านเลย
หลวงพ่ออุดมเป็นพระเกจิอาจารย์ที่เพียบพร้อมไปด้วย วัตรปฏิบัติอันงดงาม
แม้ว่าตอนนี้ท่านจะมีพรรษากาลสูงแล้วแต่ด้วยความที่ท่านเป็นพระที่มีวิชาอาคมสูง
จึงสร้างวัตถุมงคลออกมาให้ลูกศิษย์ลูกหาได้บูชากันครับ

ตะกรุดสาริกาคู่ ตามตำราสายวัดประดู่ทรงธรรมของหลวงพ่ออุดม
เนื้อทองเหลืองคู่ยาว 1 นิ้วพร้อมหลอดสแตนเลส
เป็นที่นิยมกันในหมู่นักนิยมสะสมพระเครื่องมากครับ ประสบการณ์เด่นชัดมากทางมหาเสน่ห์
เจรจาจับจิต โชคลาภค้าขายดีร่ำรวยเงินทอง หลวงพ่อจารเองทุกดอกครับผม

มี 1 ดอก ให้บูชา 250 บาทครับ

รวมค่าจัดส่งพัสดุ MES กันกระแทกอย่างดีครับผม

โทร087- 791 -9935

โอนเงินเข้าบัญชี นายธีรศักดิ์ ทำทอง
ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาวิภาวดีรังสิต
( จักรพงษภูวนารถ )
เลขที่บัญชี163-220816-9บัญชีออมทรัพย์

porpar โพสต์เมื่อ 26-2-2011 17:13

ปิดพระลักษณ์หน้าทองนะครับท่าน......................{:3_59:}

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 26-2-2011 17:16

ปิดพระลักษณ์หน้าทองนะครับท่าน...................... ...
ต้นฉบับโพสโดย porpar เมื่อ 26-2-2011 17:13 http://khalong.com/board2/images/common/back.gif

รับทราบครับผม ขอบคุณคร๊าบบบ ....{:8_179:}

tung โพสต์เมื่อ 27-2-2011 02:22

มาไม่ทันเลย(พระลักษณ์หน้าทอง){:10_191:}

jane โพสต์เมื่อ 27-2-2011 02:26

มาไม่ทัน เสียดายค่ะ เห็นแล้วดลจิตดลใจอยากได้มา

zrkonixx โพสต์เมื่อ 27-2-2011 02:47

พระลักษณ์ สวยมากกกกกกๆ เลยคร้าบบบ เผลอมองไม่เห็นแปปเดียว โดนปิดไปซะแระ {:3_44:}

jane โพสต์เมื่อ 27-2-2011 02:57

พระลักษณ์ สวยมากกกกกกๆ เลยคร้าบบบ เผลอมองไม่เห็นแปป ...
ต้นฉบับโพสโดย zrkonixx เมื่อ 27-2-2011 02:47 http://khalong.com/board2/images/common/back.gif

เหมือนกันค่ะ เห็นแล้วดลใจมากเลย

porpar โพสต์เมื่อ 27-2-2011 09:00

โอนตังไปแล้วนะครับผม......................{:3_59:}

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 27-2-2011 09:09

โอนตังไปแล้วนะครับผม......................
ต้นฉบับโพสโดย porpar เมื่อ 27-2-2011 09:00 http://khalong.com/board2/images/common/back.gif

คร๊าบผม เดี๋ยวมีของฝากจากวัดศรีจันต์ให้ครับพี่ {:7_140:}

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 27-2-2011 10:56

ปิดพระลักษณ์ครับ

ส่วน สาริกาคู่เมืองกรุงเก่า
ยังเหลืออยู่ดอกสุดท้ายนะคร๊าบบบบ

{:7_154:} {:7_154:} {:7_154:}

ปล. ทุกรายการมีของฝากจากวัดศรีจันต์ให้ท่านละ 1 รายการครับผม
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: พระลักษณ์หน้าทองเมืองชาละวัน ปะทะ สาริกาคู่เมืองกรุงเก่า