cho โพสต์เมื่อ 15-1-2010 22:25

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ เมตตา มหานิยมล้นเหลือ!

แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 9-6-2010 06:59

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ อาจารย์หม่อม
Pha yant mae your muang   kob nah thep (Arjarn Mom)
The experience of Thailand Charming & Love Amulet...
Price only 1,200 Baht included local express mail service
This only Khalong charming town membership the offeris valid while stocks last and are subject to availibility.

ลายยันต์มหาเสน่ห์เต็มผืนขนาดประมาณ 19x24 นิ้ว อาบน้ำมันว่านมหารัญจวนชุ่มฉ่ำหอมรัญจวนกวนหัวใจ อิทธิคุณจากพลังเสน่ห์ผ้ายันต์ผืนนี้มีมากมาย ให้สังเกตุจากยันต์ที่เขียนลงไปค่ะ..เรา close up รายละเอียดให้ชมด้วย.. มหาเสน่ห์ล้วนๆ ส่วนเรื่องประสบการณ์นั้นปิดกันให้แซ่ดสนั่นหู...เพราะตระกูลเสด็จแม่ยั่วเมืองนั้นมีประสบการณ์ให้เซอร์ไพรส์เป็นประจำค่ะ...อ้อ! มีเคล็ดลับการใช้ผ้ายันต์แบบประจัญบานด้วยนะ!

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพนี้ อาจารย์หม่อมทำแจกฟรี แต่ท่านอาจารย์หม่อมจะนำแจกเฉพาะเกจิอาจารย์ที่ไปร่วมพิธีพุทธาภิเษกเท่านั้นค่ะ...ดังนั้น หายาก ไม่ค่อยพบเห็นผ้ายันต์แม่ยั่วเมืองแบบนี้มากนักค่ะ ยกเว้นเกจิฯ นำออกให้ศิษย์ใกล้ชิดบูชาเท่านั้นค่ะ...

เสด็จแม่ยั่วเมืองเป็นเครื่องรางที่ได้รับความนิยมอย่างมากมายในประเทศอินเดีย ฮ่องกง สิงค์โปร์ มาเลเซียและประเทศไทย เป็นเครื่องรางที่ดีทางเสน่ห์เมตตา ดลจิต ดลใจ โชคลาภค้าขาย เรียกเงินเรียกทอง ป้องกันคุณไสยที่มากับลม ทั้งคุณมนุษย์ และอมนุษย์ เพื่อความสำเร็จในหน้าที่การงาน ผู้ที่บูชาเสด็จแม่ยั่วเมืองนี่ จะเป็นที่รักใคร่กับทุกๆ คนรอบข้าง อีกทั้งผู้หวังผล ทางการเรียกจิตและนิมิตดึงใจ ก็สามารถนำไปใช้ได้ เครื่องรางนี้เหมาะสำหรับเป็นเครื่องราง ในการเรียกจิต คนรัก ให้คิดถึง ให้มาหา ให้มาสมสู่ เขาจะอยู่ไม่ได้ร้อนรนและอยากมาพบเจอหน้าเรา

"โปรดบูชาท่านด้วยความเคารพ ศรัทธา เชื่อมั่น จะสำเร็จสมหวังทุกตัวตน"

วิธีใช้ ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ
บูชาที่บ้าน: บูชาผ้ายันต์มหาเสนห์ 'แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ' ไว้ที่บ้านเพื่อความเป็นสิริมงคล โชคลาภ การเงิน การงาน ค้าขายก็ขอให้ลูกค้ามารุมมาตุ้มรุมซื้อไม่หยุดหย่อน (อิทธิคุณ 4 รุม 1) อธิฐานขอสมความปรารถนา สาธุ๊!

พกพา: พกผ้ายันต์มหาเสน่ห์ 'แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ' ติดตัวไว้เถิด ไปไหนมาไหนก็เป็นเสน่ห์ เมตตา มหานิยม ดึงดูดเพศตรงข้ามให้หลงใหล ลุ่มลึก หญิงชอบ ชายชอบ ใครเห็นใครก็ชอบ เจ้านายรัก น่าเอ็นดู (ชมภาพประกอบ ผ้ายันต์ขณะพับเพื่อพกพา)

เคล็ดลับประจัญบาน: ชายใดหมายปองสาวดังประสงค์แล้ว ถึงเวลาต้องสมสู่ ให้นำผ้ายันต์ 'แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ' ไป xxxxxxxxx (ขอสงวนสิทธิ์หลังไมค์) งานนี้ไม่ลองไม่รู้...ไม่ดูไม่เห็น ไม่ทำก็ไม่เป็น..แล้วสักพักคงจะเห็นว่าเด็ดดวง!

โอกาสทองของชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

1,500 บาท รวมค่าจัดส่งด่วนจี๋ ems!
จำนวนจำกัด ไม่กี่ผืนเองค่ะ!
ราคาล่าสุด June 9, 2010

tumma16 โพสต์เมื่อ 15-1-2010 22:31

แก้ไขล่าสุด tumma16 เมื่อ 15-1-2010 22:36

สุดยอด น่าใช้ๆ มีแล้วไม่ผิดหวังแน่ เห็นแล้วลุ่มหลงครับ
แล้วที่ท่านเจ้าเมือง xxxxxx ไว้นะผมรู้นะเคล็ดรับที่ต้องทำอย่างนี้จริงๆ แจ่๋มๆจริงๆ

angkor09 โพสต์เมื่อ 15-1-2010 22:44

แรง จริงๆกับบ้านหลังนี้

kaineverdie โพสต์เมื่อ 15-1-2010 22:55

สวยจริงๆๆ แต่ปั๊มเงินไม่ทันคับ ค่อยทยอยนะทั่นเจ้าเมือง

kamon88 โพสต์เมื่อ 15-1-2010 23:55

แค่เห็นผ้ายันต์ก็หลงไหลแล้วละท่านเจ้าเมืองแต่ไม่เข้าใจไอ้ที่xxxxxไว้นะซิหลังไมล์หน่อยซิค้ะ

yot โพสต์เมื่อ 16-1-2010 06:26

ไปอยู่ภูเก็ต 5 วันไม่ได้เข้า web เสน่ห์แรงจนล้นกระดานเลยนะครับ

tam โพสต์เมื่อ 16-1-2010 10:25

จองหนึ่งผืนคับเจ้าเมืองอิอิ

wolfdevils โพสต์เมื่อ 16-1-2010 20:05

หวัดดีครับท่านเจ้าเมือง ช่วยเก็บไว้ให้ผมผืนหนึ่งนะครับ วันพุธผมจะเคลียร์บัญชีให้นะครับ

cho โพสต์เมื่อ 16-1-2010 20:16

แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 16-1-2010 20:23

ท่าน หมู่ wolfdevil
ท่าน tam

รวม 2 ผืน...

FiatZaa โพสต์เมื่อ 17-1-2010 10:28

แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 18-1-2010 07:58

พี่xxxจ๋า เฟี๊ยตเอง จอง 1 ผืนจ๊า เก็บไว้ให้ด้วยเน้อออ ขอบพระคุณมากคร๊าบบบ

tumma16 โพสต์เมื่อ 17-1-2010 12:25

บ้านนี้มีแต่ของแรง สมแล้วที่เป็นเจ้าเมือง

pongdej โพสต์เมื่อ 18-1-2010 02:03

ท่าบเจ้าเมืองค้าบช่วย PM xxxxxxxxxxxxxxxให้หน่อยค้าบ ขอบคุงหลายๆค้าบ

cho โพสต์เมื่อ 18-1-2010 07:59

ท่าน หมู่ wolfdevil
ท่าน tam
ท่านน้องเฟียสซ่าส์ อีก

ยืนยันรวม 3 ผืน...แล้วจ้า..

rynyapatch โพสต์เมื่อ 19-1-2010 12:02

พี่หนึ่งผืนค่ะ จะได้โอนเงินพร้อมขุนแผนหัวกลับสีดำเลย พี่จองทันทั้ง 2 ชิ้นเลยมั้ยจ๊ะ แจ้งด่่วน

cho โพสต์เมื่อ 19-1-2010 13:07

แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 19-1-2010 13:26

ตอบกลับ 14# rynyapatch

ทันหมดค่ะ รับทราบ... ขุนแผนหัวกลับสีส้ม ผ้ายันต์แม่ยั่วเมืองอีกหนึ่ง... พี่ริญฯ ประสบการณ์ประทับใจมากนะคะ!

เรียน ท่านสมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลง ทราบ

ผ้ายันต์อีก 2 ผืนสุดท้ายค่ะ... ..รักหลง รักหลงขอบคุณค่ะ
หน้า: [1] 2 3 4
ดูในรูปแบบกติ: ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง ขอบหน้าเทพ เมตตา มหานิยมล้นเหลือ!