บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-11-2010 01:53

องค์ละ 60 แพงไปมั๊ยอะครับ

แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 7-11-2010 02:00

พอดีได้มาชุดใหม่ ครับเน้นสายเสน่ห์ขลัง ๆตามแต่ชอบ
จัดไปองค์ละ 60 บาทมีอย่างละองค์ครับ

1.ขุนแผนเงาเทพกามสูตร

หลวงปู่สมจันทร์ จนฺทโชโต วัดป่าสังฆธรรมบ้านคู ขอนแก่น ขุนแผนเงาเทพกาม สูตร
เนื้อผงเสน่ห์ยาแฝดสูตรสาวหลงยอด แห่งตำหรับพระมนต์อีสาน ผนวกมนต์พระครู
พระคาถาวิชาสายล้านช้าง ยอดแห่งวิชากามสูตร ยอดคาถาเงาเทพมหาละลวย มหาหลง สูตรเฉพาะ
ยอดด้านมหาเสน่ห์หญิงรักชายหลง นะงงงวย นะละลวย ด้วยการลบผงวิชามนต์ละลวยพญาเทครัว
ผสมน้ำมันงาสาวพรหมจารีย์ น้ำมันพรายกั่วเผาะช้างย้อย ว่านดอกทอง เม็ดลำโพงกาสรัก ไม้ไก่กุก
น้ำตาเด็กร้องไห้ตามแม่ ว่านช้างผสมโขลง ว่านสาวหลง ว่านไก้แดง ว่านสาลิกาลิ้นทอง ว่านเทพประชุมพร
ว่านเทพรำพึง ว่านเทพรัญจวน ว่านกล่อมนางนอน ดิน 7 ป่าช้า ดินโป่งแดง7โป่ง ลงมนต์หลงเงาเทพ
เสกทีละองค์ ลงคาถาวิชาสายมหาเสน่ห์ทุกสูตร ทุกสายมหาเสน่ห์รวมอยู่ในองค์ขุนแผนนี้
ทุกองค์จะโรยด้วยผงพรายกุมาร ผงปั้นเหน่งนางพรายตายทั้งกลม ผงมหาภูติจาก 108 ป่าช้าลงไปด้วย
ผงเหล่านี้คือตัวเร่งช่วยให้สำเร็จด้านมหาเสน่ห์ เมตตาแรงและได้ผลจริงอย่างรวดเร็วจริงๆ
มีใบคาถากำกับ200บาท

2. ชูชก ยาแฝดสาวหลง
อ.ลาย วัดป่าไผ่เขียว จ.สุรินทร์

ชูชก ยาแฝดสาวหลง อ.ลาย วัดป่าไผ่เขียว จ.สุรินทร์
ยอดแห่งเครื่องรางด้านมหาเสน่ห์ที่ดีที่สุด เห็นผลทันตา รุ่นแรกยาแฝดสาวหลง
ผายาแฝดมหาเสน่ห์สายวิชาเขมร อันเป็นว่านและยาชนิดพิเศษ มีอยู่ในชายแดนและฝั่งเขมร
เป็นตัวยาที่หวงแหนมาก และได้สูตรยาและตัวยานำมาปรุง และปลุกเสกแล้ว
ใช้ได้ผลอย่างรุนแรงมากครับ ฝังผงเม็ดเสน่ห์ยาแฝดสายเขมร แรงฤทธิ์ที่สุด
อาบน้ำมันพรายทุกชนิด ฯลฯ บูชา 120 บาท
3. ขุนแผนสามกาม อาบน้ำมันพรายเลือด
ฝังอาถรรพ์ยาเสน่ห์มนต์สาวหลง ขุนแผนสามกาม อาบน้ำมันพรายเลือด ฝังอาถรรพ์ยาเสน่ห์มนต์สาวหลง หลวงปู่บุญ วัดป่าภูดิน จ.มหาสามคาม**องค์ธรรมดา**ฝังผงพรายกระซิบผงมนต์สาวหลง บูชา 149.- เครื่องราง มหาเสน่ห์ เมตตามหานิยมในองค์ขุนแผนองค์นี้ โชคลาภ ลาภลอย บูชาแล้วสมใจปรารถนา มวลสารอาถรรพ์ต่าง ๆ
เสร็จแล้วใช้น้ำมันพรายกระซิบทุกชนิดมาเทผสมกับมวลสารกดพิมพ์ตามฤกษ์ของแต่ละวันเข้าพิธีปลุกเสกตามฤกษ์แปดเสาร์เก้าอังคาร จนเกิดนิมิตต่างๆ นานา เป็นมงคล
ปลุกเสกด้วยวิชาคาถาขุนแผนทุกบททั้งสายขาวและสายล่างเกิดความมั่นใจว่าใช้ได้ดีที่สุดเห็นผลทันตา4. นางพญาลุ แสน่ห์ เมตา มหาโชค มหาลาภนางพญาลุ สะแนห์ เมตตา เสน่ห์ โชคลาภเนื้อผงพรายเอาตัวแม่มาผสมที่ตายทั้งกลมเอาผงผสมกับผงพรายผงพรายและดินเจ็ดป่าช้าดินเจ็ดโป่ง ผงว่านด้านมหาเสน่ห์มีว่าการพถันถีเขมร ว่าดอกทอง ว่านสาวหลง จูงนางเสน่ห์จันทร์ ผงพญาไม้งิ้ดำ ผงนางตานี ผงนางพรายตะเคียนและผงวิชาครูนางพญาลุ สะแนห์ได้เชิญญาณนางพญาลุมาสู่เครื่องรางชุดนี้ มีญาณมีองค์นางพญามาสิงสู่อยู่ทุกองค์ของเครื่องรางนางพญานี้เมตตาต่อผู้บูชาโดยเซ่นเลี้ยงทุกครั้งที่ขอด้วย น้ำตาลสดที่มีขายแบบขวดเซ่นนางพญาด้วยคาถา บนบอกขอนางพญาในทุกเรื่องทั้งเรื่องมหาเสน่ห์ เรื่องเมตตามหานิยม เรื่องโชคลาภ ฯลฯชายหญิงก็สามารถพกพาได้ บูชา 159 บาท5. กุมารพรายกระซิบ หน้าเงิน
ที่สุดแห่งเมตตา มหาเสน่ห์ตัวกุมารสร้างจากว่าน108 และมวลสารศักดิ์สิทธิ์มากมาย อยากได้อะไรให้อธิฐานขอ แล้วจะสำเร็จ เนื้อธรรมดาบูชาครู 120 บาท6. ขุนแผนจอมเจ้าชู้ของพระครูอินทร์แปลง เจ้าตำรับงั่งหัวโล้นอันลือลั่นขุนแผนจอมเจ้าชู้ มนต์นะเมถุนห้าร้อยชู้รัก พระครูอินแปลง ตปสีโล
เนื้อผงพรายแก่ว่านดอกทอง วัตถุอาถรรพ์นี้สำเร็จได้ด้วย มหาเทวานุภาพอันยิ่งใหญ่แรงครูบาอาจารย์และเทวดาเบื้องบนท่านลงมาทำให้เกิดความ ศักดิ์สิทธิ์ เพื่อให้ได้ใช้ของที่ดีมีอานุภาพสูงสุดไปบูชา สุดยอดวัตถุอาถรรพ์ปลุกเสกอย่างเข้มขลัง มีประสบการณ์มาก ทั้งทางด้านโภคทรัพย์ โชคลาภเงินทอง เจริญรุ่งรือง ส่วนทางด้านมหาเสน่ห์ เจ้าชู้ของจริงเมตตามหานิยมก็มีประสบการณ์เล่าขานกันมากผู้ใหญ่ ผงวิชายพรายกระซิบ ผงนะเข้าหานะรัญจวน นะอกแตก นะสาวหลง และสุดยอดผงนะเมถุนห้าร้อยชู้ ผงตับคาถาขุนแผนสาวหลงจอมเจ้าชู้ ผงมวลสารจากไคลโบสถ์ ไคลเสมาวัด ผงกะลาตาเดียว **มีคาถากำกับ**
เป็นยอดคาถาเมถุน เน้นมหาเสน่ห์สายล่างจริงๆ
129 บาท ทั้ง 6 รายการให้บูชาองค์ละ 60 บาทขอค่าจัดส่งด่วนแบบ EMS 50 บาท จ้าปิดท้ายกับชุดสุดคุ้มราคาประหยัด 1 ชุดมี 5 ชิ้นชุดสุดคุ้มเสน่ห์สาวหลงชุดพิเศษ ชุดเสน่ห์สาวหลงเหมาะสำหรับคนที่ชอบแบบแรง ๆ ได้ผลเร็ว ได้ผลจริง มีประสบการณ์มาแล้ว บูชา ชุดเมตตามหาเสน่ห์ หลวงปู่เฒ่าปาล สำนักสงฆ์ป่าช้ายางคำ จ.ขอนแก่น พระผู้เฒ่า 88 ปี จำพรรษากลางป่าช้ารูปเดียว สมาธิพลังจิตแก่กล้า เข้มขลัง มนต์เสน่ห์ล้านนาล้านช้าง ของจริง มีประสบการณ์ลงในหนังสือ ศักดิ์สิทธิ์ ฉบับ ล่าสุดนี้ ในชุดมี 5 ชิ้นประกอบด้วย1.ผ้ายันต์ปถมังโลกีย์ ใบบัวเสน่ห์ ดีมากในเรื่องมหาเสน่ห์โชคลาภสร้างจากผ้าอาถรรพ์ 2. อิ่นพรายคู่เนื้อผงปถมัง เรื่องมหาเสน่ห์เมตตาสุด ๆ3. องค์ปลัดตื้อ ขุนเพชรดันดะ ดันสาว 4.และจิ้งจกคู่สองหาง มวลสารสุดเข้มขลัง ฝังตะกรุดเรียกจิต เพิ่มอำนาจราคะพร้อมคาถาและวิธีใช้ บูชาชุดละ 500 บาทแต่ผมให้บูชาราคาประหยัดชุดละ 150 บาท ครับ มีชุดเดียว ครับสนใจรายการนี้เชิญจับจองเป็นเจ้าของได้ครับผม สนใจติดต่อโทร 087 - 791 -9935 ( น้องบอส ดินแดง )บริการรับใช้แบบจริงใจ ไม่จิงโจ้ครับผมถ้าโอนเงินก็ โอนเข้ามาที่......... ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยวิภาวดีรังสิต ( จักรพงษภูวนารถ )บัญชีออมทรัพย์เลขที่บัญชี 163-220816-9 ธีรศักดิ์ ทำทอง ครับผม

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-11-2010 02:00

แวะมาชม
ต้นฉบับโพสโดย Saran19 เมื่อ 7-11-2010 01:56 http://khalong.com/board2/images/common/back.gif

นอนดึกจังครับพี่ชาย {:8_176:}

sun โพสต์เมื่อ 7-11-2010 12:08

แวะมาชมเสน่ต์แรงทั้งนั้นเลยครับ

ddd โพสต์เมื่อ 7-11-2010 12:18

แวะมาชม {:8_176:}

Lucifer โพสต์เมื่อ 7-11-2010 15:48

น่าสนนะเนี่ยขุนแผนจอมเจ้าชู้นะ{:8_172:}

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-11-2010 17:24

น่าสนนะเนี่ยขุนแผนจอมเจ้าชู้นะ
ต้นฉบับโพสโดย Lucifer เมื่อ 7-11-2010 15:48 http://khalong.com/board2/images/common/back.gif

น่าสนใจก็จับจอง ได้นะคร๊าบ ทุกชิ้น 60 บาทจ้า {:8_176:}

zx10r โพสต์เมื่อ 7-11-2010 17:37

จัดหนักหน่วงเลยนะบอส

kaineverdie โพสต์เมื่อ 7-11-2010 19:11

หลวงปู่เฒ่าปาล สำนักสงฆ์ป่าช้ายางคำ จ.ขอนแก่น

เขาว่ากันว่า พ่อครูกะโปกทองแดงแรงนิ

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-11-2010 19:12

หลวงปู่เฒ่าปาล สำนักสงฆ์ป่าช้ายางคำ จ.ขอนแก่น

เขาว่ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 7-11-2010 19:11 http://khalong.com/board2/images/common/back.gif

ใช่ครับ ของหลวงปู่ท่านประสบการณ์เยอะ
ส่วนชุดสุดคุ้ม มีพี่ ๆที่เคยเช่าไปแล้วบอกว่า ดี...แต่เขาไม่ยอมบอกว่าดีอย่างไร
ทำแต่หน้าเขิน ใส่ ๆ 555555555 สงสัยจะแรง

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-11-2010 19:13

จัดหนักหน่วงเลยนะบอส
ต้นฉบับโพสโดย zx10r เมื่อ 7-11-2010 17:37 http://khalong.com/board2/images/common/back.gif

จัดเอามันส์เอาฮา จ้าพี่ชาย
ชอบอันไหน ก็จัดปาย {:8_178:}

Lucifer โพสต์เมื่อ 7-11-2010 19:42

ตอบกลับ 7# บอส ดินแดง

งั้นจัดมาให้ผมเลยครับท่าน{:8_173:}

kaineverdie โพสต์เมื่อ 7-11-2010 20:07

ใช่ครับ ของหลวงปู่ท่านประสบการณ์เยอะ
ส่วนชุดสุด ...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 7-11-2010 19:12 http://khalong.com/board2/images/common/back.gif

หนุ่มๆ ก็คงไม่พ้นสาวสาวนิ......

kalon99 โพสต์เมื่อ 7-11-2010 20:23

ตกลงแล้วเหลืออะไรอยู่บ้างคร้าบเนี่ย

kalon99 โพสต์เมื่อ 7-11-2010 20:42

ขุนแผนเงาเทพกามสูตร+ขุนแผนสามกาม+ชุดสุดคุ้มเสน่ห์สาวหลง ราคาเท่าไหร่ 250 ได้ไหม จะได้โอนรวมไปกับของเก่าอีก250 รวมเป็น 500 ได้ไหมคร้าบ

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 7-11-2010 20:51

ขุนแผนเงาเทพกามสูตร+ขุนแผนสามกาม+ชุดสุดคุ้มเสน่ห์สา ...
ต้นฉบับโพสโดย kalon99 เมื่อ 7-11-2010 20:42 http://khalong.com/board2/images/common/back.gif

ได้ครับผม จัดปายครับท่านพี่....
หน้า: [1] 2 3
ดูในรูปแบบกติ: องค์ละ 60 แพงไปมั๊ยอะครับ