อวตาร โพสต์เมื่อ 19-9-2010 17:23

ตอบกลับ 251# khuntan789

บ้านนี้ห้ามคนสมัครหรือไงวะ ดูอยู่นานแล้วเว้ย ผมซื้อของไปหลายเจ้าที่เว้ปนี้ ยังไม่เคยสมัครสมาชิกพอเห็นเรื่องเชี้ยๆแบบนี้ อดไม่ได้เว้ย

อวตาร โพสต์เมื่อ 19-9-2010 17:24

ตอบกลับ 254# Talisman53

ผมก็เห็นใจคุณtalismanครับ ก็ซื้อของเขาเลย อุดหนุนๆๆๆ ต่อมากๆๆๆๆๆหน่อย ขุนแผนปูนเอง เดี่ยวผมไปตามหมออ้อยเมียผมมาเคลียกับหมอน้อยก็แล้วกัน ไม่รู้ว่างหรือไม่ว่าง เอาเฮ้ยขี้ยังไงก็ขี้วันยังค่ำ กลบให้หอมให้หายเหม็นมันไม่ได้หรอกเว้ย เอาหมอกิตมาฟันธงอีกคนดีไหมวะ

อวตาร โพสต์เมื่อ 19-9-2010 17:26

ตอบกลับ 256# MaRuKo

มีตัวเมียทำซ่าส์ด้วย เดี่ยวให้หมออ้อยตบร่วง

MaRuKo โพสต์เมื่อ 19-9-2010 17:41

ตอบกลับ 259# อวตาร

ไม่ทราบว่า หนูไปเกี่ยวอะไรกับพี่ไม่ทราบคะ หนูว่า พี่พูดไม่ค่อยเพราะเท่าไหร่เลยนะคะ
หนูมาเข้าเมืองกาหลงทุกวัน หนูไม่เคยเห็นใครหยาบคายเท่าพี่เลยค่ะ หนูว่า พี่เลิกว่าคนนู้นคนนี้ได้แล้วค่ะ
คำพูดที่หยาบคาย คนดีๆเขาไม่พูดกันหรอกค่ะ หนูแค่เห็นด้วยกับคุณ Talisman53 มันเป็นแค่เพียงการแสดงความคิดเห็น
เพราะรู้สึกว่า มันเป็นกลางที่สุด ผู้บริโภคก็อยากได้ของแท้ทั้งนั่นแหละ กระทู้นี้ดังมาก หนูเชื่อว่าทุกคนมีพิจารณญาณ
ในการเลือกซื้อ หนูไม่เคยมีปัญหากับใคร รวมถึงพี่ด้วยนะคะ แต่พี่มาว่าหนูก่อน หนูก็ไม่ยอมเหมือนกันค่ะ

jamesnal2 โพสต์เมื่อ 19-9-2010 18:01

สุดยอดเลยกระทู้นี้อ่ะ...โพสโต้ตอบกันยังกะ MSN แหม ๆ มีแ ...
ต้นฉบับโพสโดย dark เมื่อ 19-9-2010 15:58 http://khalong.com/board2/images/common/back.gif
ท่านพูดมาน่าคิดนะ ท่านก็รู้อะไรดีๆเยอะนะเนี่ย ดีแล้วครับ ตอนนี้เริ่มมีคนที่รู้ความจริงออกมาเรื่อยๆแล้ว ส่วนตัวผมเองขอดูกระทู้ไปเรื่อยๆ ถ้าไม่มีการพาดพิงถึงบุคคลที่สาม ผมก็ไม่ตอบอะไร อาจจะมีแสดงความคิดเห็นบ้างตัวผมเองก็อยู่ในเมืองกาหลงมานานแล้ว เห็นอะไรหลายๆอย่างในเมืองเปลี่ยนแปลงไปพอควร เราก็อยู่กันอย่างสงบมาโดยตลอด แต่หลังๆเริ่มจะมีบุคคลที่สร้างความแตกแยกในเมืองเกิดขึ้น ตัวผมเองก็อายุพอสมควรนะ ไม่ใช่เด็กๆ ผมก็รู้ดีว่าอะไรควร อะไรไม่ควร ผมเองมีเจตนาดีต่อเมืองมาตลอด นำเสนอสิ่งดีมาให้เพื่อนสมาชิก ผมว่าควรจะเคารพซึ่งกันและกันดีกว่า เด็กก็ควรรับฟังผู้ใหญ่บ้าง ไม่ใช่เถียง ยกโน้นนี้มาอ้างแล้วพาดพิงถึงบุคคลที่สาม ทำให้เกิดความแตกแยกเกิดขึ้น และทำให้ผู้อื่นเกิดความเสียหาย
กระทู้นี้ถูกติดตามจากเมืองพอสมควรแล้ว ทุกข้อมูล ทุกเรื่องราว ถูกติดตามอย่างใกล้ชิด เหตุที่กระทู้ไม่โดนลบ เพราะยังไม่ถึงเวลาอีกไม่นาน ทุกอย่างจะปรากฎ{:3_52:}

vetmax โพสต์เมื่อ 19-9-2010 18:02

คุณ อวตาร ครับ

กรุณาใช้ถ้อยคำที่สุภาพด้วยครับ

jamesnal2 โพสต์เมื่อ 19-9-2010 18:07

คุณอวตาร สุภาพนิดนึงนะ ผมเข้าใจอารมณ์ท่านท่านเช่าของคนในเว็บนี้หลายชิ้นแล้ว อันนี้ผมทราบครับ{:3_59:}

zmclan โพสต์เมื่อ 19-9-2010 18:29

ขออย่าเพิ่งปิดกระทู้นี้เลยครับ อย่างน้อยกระทู้นี้ก็ทำให้ผมเห็นสันดาน ของใครหลายๆคน

jamesnal2 โพสต์เมื่อ 19-9-2010 18:37

ขออย่าเพิ่งปิดกระทู้นี้เลยครับ อย่างน้อยกระทู้นี้ก ...
ต้นฉบับโพสโดย zmclan เมื่อ 19-9-2010 18:29 http://khalong.com/board2/images/common/back.gif
ยังไม่ลบครับกระทู้นี้ ท่าทางจะยาว;P

KongkrapuN โพสต์เมื่อ 19-9-2010 19:03

ก่อนอื่น ผมขอตักเตือน คุณ อวตารก่อนนะครับ ว่ากรุณาอย่าใช้ถ่อยคำรุนเเรง ครับ
ถ้าผมตักเตือนครั้งที่ 2 ผมจะขออณุญาติเเบน นะครับ
เเละ ผมเชื่อมั่นว่า
เราทุกคนต่างมี วิจารณญาณ ในความคิดของตัวเอง เราเชื่อในสิ่งที ถูกต้อง
เเล้วเราจะไม่เชื่อมั่นในสิ่งที่ ผิด

ด้วยความเครพ

dodee โพสต์เมื่อ 19-9-2010 19:24

แก้ไขล่าสุด dodee เมื่อ 19-9-2010 19:25

เห็นด้วยคับที่ต้องใช่คำพุดที่ดีๆๆหน่อย
มีอะไรเราก็พูดความจิงกันคับก็เห็นจัยเจ้าของกระทู้นะคับที่โดนตรวจสอบมากแต่ไม่ต้องกว่าหลอกคับถ้าเราคนจิง
ไม่ได้หลอกลวงใครความจิงเดียวมันก็ปรากฏเองคับ
ผมว่าไม่มีใครผิดใครถูกหลอกคับคุยกันดีๆกว่าคับจะได้หมดปัญหากันคับมีอะไรก็พุดกันตรงๆๆแบบลุกผู้ชายคับ
จะได้อยู่ด้วยกันอย่างสงบคับ
ก้เป้นพี่เป้นน้องกันทั้งนั้นคับที่อยูในเมืองกาหลงทุกคนคับพูดกันดีๆๆเถอะคับ

winny โพสต์เมื่อ 19-9-2010 19:25

เอางี้มั๊ยครับขุนแผนของท่านเจ้าของกระทู้ก็เอามาโพสต์ต่อเลยครับ ใครใคร่ซื้อก็ซื้อ ใครมีข้อสงัยก็สอบถามจากท่านเจ้าของกระู้ทู้เลยสิครับ แต่ถ้าหากว่าข้อสงสัยมันเกิดขึ้นกับคนหลายคนท่านเจ้าของกระทู้ก็พยามคิดบวกไว้ครับแสดงว่ามีคนสนใจของ ของคุณมาก ยิ่งท่านเจ้าของกระทู้นำรูปปู่หมอนาคมาโพสต์โชวในกระทู้แบนี้ ผู้ที่มีข้อสงสัยก็จะยิ่งสอบถามเข้ามาเยอะเป็นเรื่องธรรมดา ส่วนการถามจะเป็นไปในลักษณะลองภูมิ หรือไม่นั้นหากท่านมีภูมิความรู้นั้นๆแล้วตอบไปเถอะครับเอาให้คนถามหน้าหงายไปเลยก็ได้ครับ แต่อย่าพยายามอย่าพาดพิงบุคคลที่สามก็พอครับ แ้ล้วอีกอย่างผมว่าอย่าพยามยามไปคิดเลยครับว่าคนนั้นคนนี้จะเข้ามารุมคุณคิดไม่ดีกับคุณ ผมว่าเมืองนี้มีอะไรน่าสนใจกว่านี้อีกเยอะครับผมก็เป็นอีกคนหนึ่งที่ติดตามอยู่ตั้งแต่แรกๆ เจตนาผมยังเหมือนเดิมคืออยากได้ของที่ดีที่สุดไว้บูชา แล้วก็ยังรอดูการพิสูจน์อยู่เช่นกันครับ{:7_153:}

dodee โพสต์เมื่อ 19-9-2010 19:29

เข้าจัยทุกคนคับว่าอยากให้ได้ของดีไปใช่กัน
จากเมืองกาหลงใช่ไหมคับ

jamesnal2 โพสต์เมื่อ 19-9-2010 19:34

เข้าจัยทุกคนคับว่าอยากให้ได้ของดีไปใช่กัน
จากเมือง ...
ต้นฉบับโพสโดย dodee เมื่อ 19-9-2010 19:29 http://khalong.com/board2/images/common/back.gif
ถูกต้องครับ

Thaitanium โพสต์เมื่อ 19-9-2010 20:26

แก้ไขล่าสุด Thaitanium เมื่อ 19-9-2010 20:37

ความผิดทั้งหมด เพราะคนๆ (หลายปู่หมอนาคไม่รู้ท่านรับเป็นหลานหรือเปล่าน่า......กร็ากๆๆ) คนเดียวจริงๆนะครับ เเหม่ใหญ่โตจริงๆๆ นะครับท่านหลานปู่หมอนาคตั้งกระทู้ที่เดียว บล็อคเเตกกระจาย เฮ้ย ดังกระจาย
เเต่อย่าว่าเจ้าของกระทู้นะครับ นะครับเราต้องให้เกียจ (ไม่ใช้เกียติตัวนี้นะครับ)
เขาเข้ามาบุบ ว่าผู้ตรวจตาก่อนเลย เข้าให้เกียติผู้ตรวจตามากน่าซื้นชม
เเถมดึงผู้อื่นมามีส่วนร่วมในการพบปะสรรค์สัน ด้วยช่างให่เกียติกระทู้ข้างๆ ด้วยเเหม่ช่างมีมิตรไมตรี
เเละที่สำคัญ งานปาตี้นี้ใหญ่มาก ดึงเหล่าชาวเมืองมาปาตี้ กันสนุกจิงเชียว

โชว์ของจริงบ้าง โชว์ห่วยบ้าง เเละที่สำญโชว์ตกควายเป็นขวัญตา

พอเเค่นี้ก่อนครับ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ ดีๆๆ มีสาระโคตรป๋อ โคตรเเม้งเมิง ...... กร็ากๆๆๆ
หน้า: 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19
ดูในรูปแบบกติ: เครื่องรางมหาเสน่ห์ วันที่1