บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 20-7-2010 18:01

บอส ดินแดงขอนำเสนอวัตถุมงคลครับ...( ๒ )....

หลวงปู่ทวด.. เหยียบน้ำทะเลจืด
รุ่นเลื่อน..สมณศักดิ์เจ้าคณะอำเภอชั้นพิเศษ
...เลื่อนยศ...เลื่อนตำแหน่ง..มหาบารมี...

พิมพ์ยืนถือไม้เท้า บ่งบอกถึง ผู้บูชาเพื่อความมั่นคง ทั้งการงาน และการเงิน

สุดยอดพิธีมหาพุทธา-เทวาภิเษก
ของ อ.หม่อม สุดยอดแห่งฆราวาสเจ้าพิธีในยุคนี้นอกเหนืออาจารย์หม่อม
เป็นเจ้าพิธีมหาพุทธาภิเษกครั้งนี้แล้ว ยังมีเกจิอีกหลายรูปที่ร่วมปลุกเสกด้วย
อาทิ หลวงปู่จันทร์หอม วัดบุ้งขี้เหล็ก, หลวงพ่อเขียว วัดห้วยเงาะ จ.ปัตตานี,
พระอาจารย์แดง วัดไร่ จ.ปัตตานี, หลวงพ่อแปลก วัดปากปรน พระผู้ทรงอภิญญา
(จอมอาคมเคราเหล็กเมืองตรัง) จ.ตรัง,พระอาจารย์จ่อย และพระอาจารย์ขวัญเมือง
วัดป่าหนองล่ม ศิษย์เอกหลวงปู่หมุน อมตะเถราจารย์แห่งวัดบ้านจานอายุ ๑๐๙ ปี
และเกจิคณาจารย์อีกหลายท่าน....
ชมภาพพิธีมหาพุทธาภิเษกอันยิ่งใหญ่ ได้ตามนี้ครับ
http://khalong.com/board/viewthread.php?tid=1784&extra=page%3D1

มวลสารหลักของหลวงปู่ทวด รุ่นนี้..มวลสารผสมแร่เหล็กไหลอยู่ด้วย
เรื่องป้องกันอันตราย อุบัติเหตุเภทภัยนั้น บารมีหลวงปู่ทวดคุ้มครองผู้ครอบครองเสมอ..
หลังยันต์มหาอุตหยุดปืน ตามแนวของท่านที่ออกไปแนวบู๊ ล้างอาถรรพ์
สิ่งใดไม่ดีจะสะท้อนย้อนกลับไปหาศัตรู ตามตำรา...แห่งศาสตร์พุทธาคม
ของคณาจารย์สายภาคใต้นอกจากนี้ยังส่งเสริมให้เลื่อนฐานะ..ตำแหน่ง..หน้าที่..
เลื่อนยศ...เลื่อนตำแหน่ง.. ตามชื่อรุ่นเลยทีเดียวเพราะมีนามเป็นมงคล

ชัด ๆกับประกายของแร่เหล็กไหล เมื่อโดนแสงกล้องถ่ายรูป

แบ่งให้พี่ ๆ ที่สนใจในความเข้มขลัง
และความงดงามของพุทธศิลป์ชั้นยอด ที่อ.หม่อมได้รังสรรค์ ขึ้นมา
ให้เช่าบูชาครับ

ขนาดองค์พระกว้าง ๓.๕ ซ.ม. ยาว ๕ ซ.ม.ครับ โดดเด่น สวยงาม

แบ่งให้บูชาองค์ละ ๑,๐๐๐ บาทรวมค่าจัดส่งทั่วประเทศไทยอีก ๕๐บาท ครับผม

สนใจติดต่อ โทร 087 - 791 - 9935ครับ

โอนเข้าบัญชีธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาวิภาวดีรังสิต (จักรพงษ์ภูวนารถ)
               ชื่อบัญชี นายธีรศักดิ์ทำทอง
               เลขที่บัญชี 163-220816-9

น้องบอส ดินแดงยินดีรับใช้...บริการแบบจริงใจครับผม

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 20-7-2010 18:03

*** เป็นเนื้อว่านดำผสมเหล็กไหลครับ***

มีให้เช่าบูชา ๒ องค์ครับ

cho โพสต์เมื่อ 20-7-2010 18:36

สีดำ งดงาม ตามแบบฉบับท่านอาจารย์หม่อมนะคะ

ice161228 โพสต์เมื่อ 20-7-2010 20:32

โอ้สวยงาม{:4_93:}

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 20-7-2010 23:04

ขอบพระคุณทุก ๆกำลังใจครับผม

ที่มิตรรัก แฟนเพลงมีให้กระผม

# รักน้อย ๆแต่ให้รักนาน ๆ ครับผม #

อิอิ

tong9988 โพสต์เมื่อ 21-7-2010 14:50

ท่านบอส ครับ
มีเนื้อเทา มั้ยครับ

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 21-7-2010 15:17

ท่านบอส ครับ
มีเนื้อเทา มั้ยครับ
ต้นฉบับโพสโดย tong9988 เมื่อ 21-7-2010 14:50 http://khalong.com/board/images/common/back.gif

มีครับผม องค์ละ ๑,๕๐๐ บาทครับ

เพราะจำนวนการสร้างน้อย ครับผมสนใจก็ PM หรือโทรมาก็ได้ครับ
{:3_59:}

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 22-7-2010 10:16

ปิดหลวงปู่ทวด เนื้อเทาให้ท่าน Tong9988 ครับผม

เดี๋ยวจะจัดส่งไปให้ครับผม.....
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: บอส ดินแดงขอนำเสนอวัตถุมงคลครับ...( ๒ )....