lambo2000 โพสต์เมื่อ 9-4-2023 10:28

ขุนแผนผีผสมโขลงของหลวงปู่ญาครูเฒ่าเต็ม

ขุนแผนผีผสมโขลงเนื้อสีแดงๆนะครับก็เป็นขุนแผนที่เป็นพระซองซึ่งผมบูชามานานแล้วเวลาผมห้อยแล้วผมรู้สึกว่าจะเป็นจุดเด่นคล้ายๆกับขุนแผนชมตลาดของหลวงปู่ชื่นเลยครับแต่จุดเด่นของประสบการณ์คนละแบบกันคือต้องพกได้เจอด้วยตัวเองเท่านั้นครับถึงจะรู้อธิบายยากครับแต่ถึงอย่างไรผมรู้สึกประทับใจมากๆเลยครับเวลาพกแล้วรู้สึกทำให้ตัวของเราหล่อขึ้นครับและทำอะไรก็มักจะมีคนช่วยเหลือด้วยครับเมื่อสมัยก่อนนะครับเครื่องรางของท่านที่เป็นพระสงฆ์ที่ดังมากๆและค่อนข้างหายากและราคาค่อนข้างแพงแล้วนั่นก็คือเศียรฤาษีโคตบุตรนะครับผมบอกเลยเป็นพระซองในตำนานผมเชื่อว่าหากใช้แล้วน่าจะมีเสน่ห์แรงกว่าองค์นี้แน่นอนแต่ถึงอย่างไรองค์นี้สำหรับผมแล้วก็เป็นที่สุดแล้วครับ

aeziss โพสต์เมื่อ 3-10-2023 15:21

thank you :P:P:P เวปยังมีคนสมาชิกเก่าๆมาโพสต์ ไม่น่าเชื่อ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ขุนแผนผีผสมโขลงของหลวงปู่ญาครูเฒ่าเต็ม