เห็บ โพสต์เมื่อ 8-10-2022 18:12

ใครเคยมีประสบการณ์กับเจ้าเมืองกาหลงบ้าง

เคยโทรไปคุยกับเจ้าเมืองค่ะ เสียงเพราะ พูดจาดี ตอนโทรไปอยากปรึกษาเรื่องแม่ยั่วเมือง เพราะตาลายเหลือเกิน รุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ รุ่นใหม่ รุ่นเก่า ปวดหัวพิลึกค่ะ ไม่รู้จะเอารุ่นไหนดี เลยคิดว่าไม่ช่ง ไม่เช่าแม่งละ วันต่อมานึกขึ้นได้ โทรไปหาเจ้าเมืองดูแต่สุดท้ายก็ได้ความรู้จากเจ้าเมืองมา โหยกว่าจะเข้าใจได้ ใช้เวลาพอสมควรเลย

เออ...แต่สุดท้ายก็ลืมอยู่ดีค่ะเจ้าเมืองขา

cho โพสต์เมื่อ 11-10-2022 09:17

ก่อนคุยกะเจ้าเมืองตาลาย คุยเสร็จ สุดท้ายอัลไซเมอร์ ว่างๆ โทรมาอีกนะ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ใครเคยมีประสบการณ์กับเจ้าเมืองกาหลงบ้าง