cho โพสต์เมื่อ 10-1-2015 15:41

พี่-น้อง เมืองเสน่ห์กาหลง มอบของสนับสนุนของขวัญวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี ๒๕๕๘ วัดบางแวก

พี่-น้อง เมืองเสน่ห์กาหลง มอบของสนับสนุนของขวัญวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี ๒๕๕๘ วัดบางแวก กทม.

เมื่อวันที่๙มกราคม๒๕๕๘กาหลงด๊อตคอม นิชาภา ชลวิบูลย์ เจ้าของเว็บไซต์กาหลงด็อตคอม นำคณะนักธุรกิจผู้มีจิตศรัทธา มอบของสนับสนุนของขวัญวันเด็กแห่งชาติประจำปี๒๕๕๘โดยถวายเจ้าอาวาส วัดบางแวกเพื่อมอบเป็นของรางวัลให้แก่เด็กๆที่เข้าร่วมกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ
ในวันเสาร์ที่๑๐มกราคม๒๕๕๘

Arisa โพสต์เมื่อ 11-3-2017 13:01

เยี่ยมเลยครับ
ใจดีกันจังเลย
แถมสวย ๆกันทั้งนั้นเลยครับ
ชาติหน้าขอให้สวยและบุญเกื่อหนุนน่ะครับ

ruby888
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: พี่-น้อง เมืองเสน่ห์กาหลง มอบของสนับสนุนของขวัญวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี ๒๕๕๘ วัดบางแวก