cho โพสต์เมื่อ 20-9-2014 09:33

เหรียญเทพนาคาอ.หม่อม ทองแดงสวยกริ๊บ 2 องค์ ราคาถูกเวอร์

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 21-9-2014 14:35

เหรียญเทพนาคา
อ.หม่อม นิรนามไตรภูมิ
ประสบการณ์ สุดยอดมหาอุตม์ จ่อยิงเผาขน 3 นัด แป๊ก!ถึงเวลาแล้ว! เจ้าเมืองกาหลงขอกล่าวถึงสุดยอดประสบการณ์มหาอุตม์จากเหรียญนี้ให้ฟังบ้าง! เรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับศิษย์น้องที่สนิทกันกับประสบการณ์รอดตายที่ยังอยู่ในความทรงจำของเขามิเคยลืมเลือน ประสบการณ์ที่เขาไม่ต้องการให้เกิดขึ้น ไม่ว่าคุณหรือใครก็ตาม..วันหนึ่ง..ก่อนงานมหาพุทธาภิเษกของอาจารย์หม่อมไม่กี่วัน จำได้ว่าน่าจะเป็นงานปลุกเสกที่จังหวัดอยุธยา ศิษย์น้องผู้นี้ถูกชายผู้หนึ่งเดินตามหาคู่อริหมายจะจ่อยิงให้ตายคาที่..น้องได้ยินเสียงเรียกแต่ไม่ใช่ชื่อของเขาอยู่นาน..เหลียวซ้ายแลขวารอบตัวมีเขาคนเดียว หวังเดินเข้าไปหาชายผู้นั้นเพื่อบอกว่า 'เอ่อ..ผมไม่ใช่คนที่พี่กำลังเรียกนะครับ ผมชื่อ.....' ชายผู้นั้นไม่ฟังอิร้าค่าอิรมให้เสียเวลา ควักปืนเหนี่ยวไกจ่อยิง 3 ครั้งติดกัน ปืนแป๊ก! พยานเห็นเพียบ..น้องเล่าให้ฟังว่า ผมไม่เคยรู้จัก หรือมีเรื่องกับใครที่ต้องมาหมายฆ่าแกงกันโหดร้ายแบบนี้!ศิษย์น้องผู้นี้ศรัทธาอาจารย์หม่อมมากอยู่แล้ว เขามีเพียงเหรียญเทพนาคาติดคออยู่...ปาฏิหารย์รอดตายเช่นนี้ คงไม่มีใครต้องการให้เกิดขึ้นกับตัวเอง หรือครอบครัวคนที่คุณรักแน่นอน..เรื่องเล่าวันนี้ จึงขอได้บอกกล่าวให้ชาวเมืองเสน่ห์กาหลงได้ฟังกันบ้าง ถือเป็นเรื่องของการเผยแพร่บารมีท่านอาจารย์หม่อม เรื่องจริงเลยไม่แคร์ที่จะเล่า!

ปืนจ่อยิงระยะเผาขน 3 นัด...ยิงไม่ออก สุดยอดมหาอุตม์เหรียญเทพนาคา อ.หม่อม นิรนามไตรภูมิหลายท่านเคยบูชาเหรียญนี้ไปแล้ว ประสบการณ์ที่เกิดมักมาด้วยโชคลาภ เมตตาบารมี ผู้บูชาไปนั้นจะด้วยเพราะความสวยงาม เพราะเป็นพญานาคปรก หรือเพราะทราบว่าเทพนาคานั้นคือตัวแทนอาจารย์หม่อม อย่างไรก็ตามเหรียญนี้พุทธคุณครบทุกด้านโดยไม่ต้องสงสัย เฉพาะผู้ศรัทธา และติดตามมาตลอด จึงไม่เคยพลาดเหรียญนี้เลยสักราย ใครมีแล้วจงโปรดเก็บเหรียญนี้ไว้ให้ดี..ของท่านดีทุกอย่าง! และอย่าช้า! หากท่านใดต้องการครอบครองเหรียญเทพนาคาตอนนี้!จำนวนจำกัด 2 เหรียญเท่านั้น! เหรียญทองแดง 999.-

tripleH โพสต์เมื่อ 21-9-2014 14:11

ขอบูชา 1 เหรียญครับ โอนแล้วครับ รายละเอียดและที่อยู่จัดส่ง ผม PM ไปแล้วครับ ขอบคุณครับ :)

cho โพสต์เมื่อ 21-9-2014 14:15

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 21-9-2014 14:23

tripleH ตอบกลับเมื่อ 21-9-2014 14:11
ขอบูชา 1 เหรียญครับ โอนแล้วครับ รายละเอียดและที่อยู่ ...
ค้าบบบบ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: เหรียญเทพนาคาอ.หม่อม ทองแดงสวยกริ๊บ 2 องค์ ราคาถูกเวอร์