jaroenthai โพสต์เมื่อ 26-8-2014 22:01

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jaroenthai เมื่อ 26-8-2014 22:28

เกลือเสก ทรายเสก มีวิธีต่อเพิ่มยังยังไงอ่ะครับ แล้ว สำหรับบ้านเป็นทาวเฮ้าส์คือหว่านในตัวบ้านที่อยู่อาศัยเลยใช่ป่าวครับ

รบกวนด้วย

CUTE19 โพสต์เมื่อ 26-8-2014 23:03

เกลือเสก ทรายเสก มีวิธีต่อเพิ่มยังยังไงอ่ะครับ แล้ว สำหรับบ้านเป็นทาวเฮ้าส์คือหว่านในตัวบ้านที่อยู่อาศัยเลยใช่ป่าวครับ

รบกวนด้วย

เกลือเสก ทรายเสก มีวิธีต่อเพิ่มเหมือนกับน้ำพระพุทธมนต์ครับ
จุดธูปแปดดอก กลางแจ้ง อธิษฐานขอบารมีพระุพทธเจ้า พระธรรมเจ้า พระสงฆ์เจ้า พระปัจเจกโพธิเจ้า
บอกกล่าวว่าเราจะทำอะไร ขออำนาจบารมีให้เห็น ให้ศักดิ์สิทธิ์ อะไรดีๆก็บอกกล่าวไปครับ
(ว่าแต่หว่านที่เป็นไร่เลยหรอครับ) 1 ชุดก็รอบบ้านแล้วนะครับ{:9_183:}

เกลือเสก ทรายเสก เทลงบนเกลือทรายที่เตรียมไว้แล้วก็ผสมให้เข้ากัน

ทาวน์เฮ้าส์ คอนโด ทำได้เหมือนกันครับ
โปรยหว่านได้เลย ให้ทั่วบริเวณที่เราอยู่อาศัย
สำหรับท่านที่อยู่คนเดียวก็จ้างแม่บ้านมาช่วยเก็บกวาดเป็นกรณีพิเศษก็ได้ครับ
เพราะเคล็ดมีอยู่ว่าคนหว่าน ต้องไม่เก็บกวาดเอง{:9_188:}

เกลือเสก ทรายเสก ที่หลวงพ่อบุญมาก สัญญโม
เสกกำกับไว้ยังคงมีเหลือตกค้างอยู่ที่วัดโพธิ์ บางระมาด ตลิ่งชัน
ติดต่อร่วมทำบุญและปรึกษาการใช้และอุปเท่ส์ดีๆได้ที่
พระอาจารย์ปราโมทย์(หลวงพ่อช้าง)
วัดโพธิ์ บางระมาด ตลิ่งชัน ได้โดยตรงเลยครับ

praedy โพสต์เมื่อ 27-8-2014 03:42

ทักทาย ค่ะ

การ์ตูนน่ารัก
หน้า: 1 [2]
ดูในรูปแบบกติ: เกลือเสก ทรายเสก ตำรับหลวงพ่อบุญมาก สัญญโม วัดโพธิ์ บางระมาด ตลิ่งชัน