คำแพง โพสต์เมื่อ 3-5-2014 11:06

ปิดกระทู้..สีผึ้งกุมารทอง รุ่น 2 เนื้อตะกั่วอวน ฝังตะกรุดสาริกาป้อนเหยื่อ+ลูกอมนะจังงัง อ.โอม เมืองสุรินทร์

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 20-12-2014 14:02

สีผึ้งกุมารทอง รุ่น 2 เนื้อตะกั่วอวน
ฝังตะกรุดสาริกาป้อนเหยื่อ+ลูกอมนะจังงัง

อาจารย์โอม เมืองสุรินทร์ ผู้สำเร็จวิชามหานิยม มหาเสน่ห์ ขั้นสูง และสำเร็จวิชา ลึกลับพิศดาร อีกหลายแขนง ฆราวาสผู้แก่กล้าในพลังสมาธิและคาถาอาคมแห่งจังหวัดสุรินทร์ ลูกศิษย์ใกล้ชิดและผู้ที่เคยบูชาไปใช้ ต่างพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า เป็นของจริง แรงจริง ใช้ได้ผลจริงขอให้มีความเชื่อมั่น รับรองสำเร็จทุกเรื่อง ท่านเป็นผู้ยึดมั่นในธรรม ปฏิบัติกรรมฐานอยู่ตลอดเวลา และชอบศึกษาวิชาอาคมมาตั้งแต่เด็ก จนสามารถหยั่งรู้หลายสิ่งหลายอย่าง ที่ผู้อื่นไม่รู้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ และท่านยังเป็นผู้ที่ได้รับการถ่ายทอดวิชากำเนิดพราย

วิชากำเนิดพราย เป็นวิชาโบราณที่จัดอยู่ในตำหรับวิชาไสยศาสตร์ฝ่านสูงหรือไสยขาว ซึ่งต่างจากวิชาเรียกผีบังคับผีที่ถือว่าเป็นไสยดำ และในวิชากำเนิดพรายได้แบ่งออดกเป็นหมวดต่างๆ คือ ภูตชาย ( วิชาการทำหุ่นพยนต์ ) พรายหญิง ( วิชาเสน่ห์พรายนางจันทร์ ) และกุมารเด็ก โดยเป็นการทำให้กำเนิดขึ้นมาด้วยพลังสมาธิอันแก่กล้าบวกกับพลังคาถาอาคมที่เข้มขลังจนเกิดเป็นตัวเป็นตนขึ้นมาจนสามารถแสดงฤทธิ์ได้เป็นร้อยแปดพันประการวัตถุมงคลของอาจารย์โอม ทำออกมาแต่ละครั้งจำนวนน้อยมาก วัตถุมงคลส่วนใหญ่ต้องปลุกเสกทีละองค์ ทีละชิ้น เน้นคุณภาพล้วนๆ

กุมารรุ่นนี้สร้างจากชนวนของตะกั่วอวนสึนามิซึ่งได้จากลูกศิษย์ของท่านที่เป็นทหารชุดเก็บกู้ในเหตุการณ์สึนามิที่จังหวัดพังงา ที่ท่านเอามาหล่อหลอมทำพิธีปลุกเสก ให้เข้มขลังมากขึ้น บรรจุในตลับสีผึ้งเสน่ห์พรายนางจันทร์ ว่านดอกทอง บรรจุตะกรุดสาริกาป้อนเหยื่อที่เสกจนลอยน้ำได้นำมาเพิ่มพลังด้วยลูกอมนะจังงังอีกลูกด้านหลังตลับท่านได้ลงยันต์ทางโชคลาภไว้ด้วย

คาถาบูชากุมารทอง อ.โอม
ตั้ง นะโม 3 จบ
" เอหิ เอหิ เจ้ากุมารรา (เรียกชื่อกุมาร ที่เราตั้ง เช่น ถ้าตั้งชื่อว่า เงิน ก็เรียก...เจ้ากุมารเงิน ) อาคัจฉายะ อาคัจฉาหิ เอหิ มะมะ"

อธิฐานใช้งานได้ตามใจปรารถนา พกติดตัวก็เป็นเมตตามหาเสน่ห์ เจ้านายรักใคร่ เอ็นดูสีผึ้งรุ่นนี้ ไม่มีผีใช้ว่านเสน่ห์ล้วนผสมกับสีผึ้งจากครูบาอาจารย์ที่ท่านเป็นลูกศิษย์...นำมาทาปาก ทาคิ้ว เป็นเป็นเมตตา มหานิยม มหาเสน่ห์ยิ่งนัก
รูปหมายเลข ๑ มีตะกรุดสาริกาป้อนเหยื่อ เพิ่มลูกอมนะจังงัง
รูปหมายเลข ๒ ด้านล่างตลับจารยันเรียกโชคลาภ

ของดีสร้างน้อย เก่าเก็บบนหิ้งไม่ได้ใช้ สีผึ้งกำลังขึ้นเขียวงามมากครับ...
ขอเคาะเดียวที่ 3,500 บาทนะครับ จัดส่ง EMS ฟรี

หากโอนผ่าน ATM ให้แจ้ง SMS ผ่านตู้จะทราบทันทีทำให้จัดส่งได้ในวันถัดไป
ยินดีบริการด้วยมิตรภาพและความจริงใจครับ..."เงินแท้ พระต้องแท้"
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ตามวิธีดังต่อไปนี้
1. สมัครเป็นสมาชิก www.khalong.com(ฟรี)
2. โพสข้อความเพื่อสอบถามท้ายกระทู้นี้
3. ส่งข้อความส่วนตัว PM (Personal Message) เพื่อสอบถามโดยดูชื่อเจ้าของพระด้านซ้ายมือ แล้วกด ส่ง PM
4. โทรสอบถาม..."คำแพง"เบอร์ 09-ุ6261-9782
ขอบคุณครับ...

คำแพง โพสต์เมื่อ 3-5-2014 11:09

อธิฐานใช้งานได้ตามใจปรารถนา พกติดตัวก็เป็นเมตตามหาเสน่ห์ เจ้านายรักใคร่ เอ็นดูสีผึ้งรุ่นนี้ ไม่มีผีใช้ว่านเสน่ห์ล้วนผสมกับสีผึ้งจากครูบาอาจารย์ที่ท่านเป็นลูกศิษย์...นำมาทาปาก ทาคิ้ว เป็นเป็นเมตตา มหานิยม มหาเสน่ห์ยิ่งนัก

รูปหมายเลข ๑ ตอนได้มามีแค่ตะกรุดสาริกาป้อนเหยื่อ นำมาเพิ่มลูกอมนะจังงังหนึ่งลูก
รูปหมายเลข ๒ ด้านล่างตลับจารยันเรียกโชคลาภ

คำแพง โพสต์เมื่อ 4-5-2014 11:50

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 6-5-2014 08:49

ของดีที่ อ.โอม เมืองสุรินทร์ สร้างไว้ให้ลูกศิษย์ที่ศรัทธาได้บูชา...ท่านที่เชื่อมือ ขอเชิญนะครับ

คำแพง โพสต์เมื่อ 8-5-2014 09:34

ท่านที่เคยถามหา ตลับสุดท้ายที่มีแบ่งแล้ว...ขอเชิญนะครับ

คำแพง โพสต์เมื่อ 13-5-2014 09:16

ขอเชิญแวะชมนะครับ

คำแพง โพสต์เมื่อ 18-5-2014 09:32

ขอเชิญแวะชมนะครับ;P;P;P

คำแพง โพสต์เมื่อ 24-5-2014 07:39

คำแพง โพสต์เมื่อ 27-5-2014 08:28

คำแพง โพสต์เมื่อ 28-5-2014 09:27

ท่านที่ชอบของแรงอย่าพลาดนะครับ ชื่อของ อ.โอม เมืองสุรินทร์ เป็นเครื่องการันตีอยู่แล้วขอรับ

คำแพง โพสต์เมื่อ 30-5-2014 16:54

ยังมีให้บูชาอยู่นะครับ

คำแพง โพสต์เมื่อ 9-6-2014 08:25

ยังมีให้บูชาอยู่นะครับ

คำแพง โพสต์เมื่อ 14-6-2014 08:16

สนใจทักมาได้ครับ

คำแพง โพสต์เมื่อ 19-6-2014 10:21

ยังมีให้บูชาอยู่นะครับ.

คำแพง โพสต์เมื่อ 29-6-2014 11:40

สนใจ พูดคุย สอบถาม กันได้...จัดได้จัดให้ อยากได้จัดไปจ๊ะ

Phatmee โพสต์เมื่อ 30-6-2014 17:47

อืม…ของดีครับ สวยงามน่าเป็นเจ้าของ :lol
หน้า: [1] 2
ดูในรูปแบบกติ: ปิดกระทู้..สีผึ้งกุมารทอง รุ่น 2 เนื้อตะกั่วอวน ฝังตะกรุดสาริกาป้อนเหยื่อ+ลูกอมนะจังงัง อ.โอม เมืองสุรินทร์