cho โพสต์เมื่อ 1-5-2014 10:48

ชี้เป้า! วันแรงงาน 1 พค. 57 ร้อนระอุ!! สมเด็จจิตรลดา 2 กษัตริย์/เรซิ่น อ.หม่อม ราคาร้อนเงิน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 1-5-2014 10:50

พระสมเด็จจิตรลดาแร่เหล็กไหล สองกษัตริย์
อ.หม่อม นิรนามไตรภูมิ
ใครไม่มีเก็บไว้ อนาคตไกล

ไม่จำเป็นเป็นต้องบอกว่าเป็น 2 กษัตริย์เดิมๆ เพราะเราไม่เคยนำพระไปปรับแต่งเติม องค์ที่โชว์อยู่นี้เป็นของเจ้าเมือง มีอยู่องค์เดียว เลยไม่ได้นำมาให้พี่น้องได้บูชา เลี่ยมทองคำขาวสวมใส่เป็นประจำ แต่คราวนี้พรรคพวกเพื่อนสนิทกัน (ปกติสวมพระอาจารย์หม่อมเต็มคอ) ขอปลดหนี้ นำพระองค์นี้ประกาศให้พี่น้องได้บูชาในราคาร้อนแรงตามอากาศที่ร้อนระอุ เศรษฐกิจเมืองไทยหนอช่างแสนซบเซา รับงานทำลูกค้าขยันเบี้ยวเงินไม่จ่าย ท่านเจ้าของธุรกิจรับเหมาต่างๆ พึงระวัง งานไหนไม่มัดจำเจ้าเมืองยังไม่กล้ารับเลยช่วงนี้ กลัวชวด ระแวดระวังกันหน่อยพี่น้องเมืองเสน่ห์ที่รักทุกท่าน

อาจารย์หม่อมท่านสร้าง        {:7_256:} พระสมเด็จจิตรลดา 3 เนื้อด้วยกันคือ

เรซิ่นปิดทอง สายรุ้ง และสองกษัตริย์ {:7_246:}

ประวัติพระนี้ ท่านอาจารย์หม่อมสร้างถวายบุคคลพิเศษ เช๋็คชื่อแจกรายบุคคล บอกเลยว่าสวยกริ๊บไม่มีที่ติ เจ้าของเลี่ยมใช้อยู่ พร้อมส่งมอบตามสภาพเดิมๆ อาจมีเหงื่อปะปนกรอบอคริลิคบ้างเล็กน้อย ท่านนำเอาไปเลี่ยมกันใหม่เองก็แล้วกัน พุทธคุณแทบไม่ต้องถาม แต่ย้ำกันอีกครั้งกันลืมว่าครอบจักรวาลครบเครื่องเรื่องเมตตา แคล้วคลาด โชคลาภ มหาอุตม์ คงกระพันชาตรี อธิษฐานเอาเถิด พระสมเด็จจิตรลดา เกจิธรรมดาๆ สร้างกันได้ที่ไหนกันเล่า?

2 กษัตริย์ สร้างน้อย หายาก
ผู้ครอบครองส่วนใหญ่ได้กันคนละ 1 องค์เท่านั้น ใครสนใจติดต่อเจ้าเมืองมา ราคาโคตรพิเศษ

เรซิ่น หาง่ายกว่า 2 กษัตริย์ แต่ก็ไม่ค่อยจะมีหรอก
องค์นี้เป็นของเจ้าเมืองออกให้บูชา 1 องค์ ราคาโคตรพิเศษเช่นกัน

แล้วอย่าลืม!!
เหรียญเสด็จแม่ยั่วเมือง 23 ลึงค์ ราคาโคตรเสน่ห์ จัดโปรต่อ จนกว่านายกปูจะลาออก {:7_252:}

เคาะราคา ขอเงินโอนเลย เดี่ยวแจ้งเลขที่บัญชีให้ตามหลัง ให้โอนเงินกันเองเลย ขออภัยไม่ได้ถ่ายองค์พระจริง แต่เจ้าของชัวร์ มีปัญหา ไม่พอใจ เจ้าเมืองจัดการให้

tyler โพสต์เมื่อ 1-5-2014 20:09

งามแท้ๆ

pui.ma2 โพสต์เมื่อ 2-5-2014 18:35

สวยจริงๆเลยครับพี่

kiddee โพสต์เมื่อ 3-5-2014 07:40

สวยมากครับ:)

tak2012 โพสต์เมื่อ 3-5-2014 07:57

งดงามมากเลยครับ :)

cho โพสต์เมื่อ 3-5-2014 09:33

2 กษัตริย์จองเมื่อวาน นัดโอนวันนี้นะคะ

เรซิ่น รอเจ้าของอยู่

tom_tbass44 โพสต์เมื่อ 12-6-2014 17:22

สวยครับผม

cho โพสต์เมื่อ 14-6-2014 11:36

tom_tbass44 ตอบกลับเมื่อ 12-6-2014 17:22
สวยครับผม

เรซิ่นยังรอเจ้าของอยู่นะคะ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ชี้เป้า! วันแรงงาน 1 พค. 57 ร้อนระอุ!! สมเด็จจิตรลดา 2 กษัตริย์/เรซิ่น อ.หม่อม ราคาร้อนเงิน