cho โพสต์เมื่อ 9-4-2014 12:31

พบข้อผิดพลาดภายในไม่สามารถแสดงเนื้อหาได้ เซียนเสน่ห์มหานิยมแห่งเมืองกาหลงอย่ากังวล!!

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cho เมื่อ 9-4-2014 12:32

ท่าน mail แจ้งมาทาง PM ว่า

ท่านเจ้าเมืองครับ หน้าเวปมุมขวา ขึ้นคำว่า พบข้อผิดพลาดภายในไม่สามารถแสดงเนื้อหาได้ พอผมกดเข้าไปก็ขึ้นว่า This page contains the following errors:
error on line 2 at column 16: Extra content at the end of the document
Below is a rendering of the page up to the first error.
ครับ ไม่รู้ว่าเป็นที่คอมผมหรือเปล่า รบกวนท่านเจ้าเมืองด้วยนะครับ ว่าของท่านเจ้าเมืองเป็นไหม
http://khalong.com/board2/misc.p ... jaxtarget=ip_notice

8-4-2014 22:08

ท่าน mail คะ ทาง admin ได้ตรวจเช็คแล้ว จึงได้รายงานผลให้ทราบทั่วกัน อย่าตกใจ! เดี่ี่ยวมันหายไปเองนะ/โชว กาหลง

' ปัญหานี้เป็นอะไรที่แบบว่า พูดไม่ออกบอกไม่ถูกครับ รอระบบมันจัดการตัวมันเองครับ มันจะหายไปเอง '/admin

mail โพสต์เมื่อ 9-4-2014 22:41

ขอบคุณครับ ท่านเจ้าเมือง ท่านเจ้าเมืองน่ารักสุดๆเลย

คำแพง โพสต์เมื่อ 17-4-2014 09:55

ตอนนี้กดที่มุมขวาบน...เมืองเสน่ห์กาหลงรูปแบบเก่า...ปรากฏว่าไม่เหมือนเดิมหรือว่าเปลี่ยนแล้วครับ

คำแพง โพสต์เมื่อ 17-4-2014 11:18

มิน่าผมแก้ข้อมูลรายละเอียดในร้านค้า พอเซพปรากฏชื่อร้านหายเลย...สาเหตุนี้หรือเปล่าหนอ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: พบข้อผิดพลาดภายในไม่สามารถแสดงเนื้อหาได้ เซียนเสน่ห์มหานิยมแห่งเมืองกาหลงอย่ากังวล!!