บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 22-8-2013 00:26

ชุดมหาเสน่ห์ โภคทรัพย์ ชนะคู่แข่ง ตำรับขลังแห่งวัดบางแวก ที่คุณต้องลอง !!!!!!

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บอส ดินแดง เมื่อ 22-8-2013 01:16

ชุดมหาเสน่ห์ โภคทรัพย์ ชนะคู่แข่ง ตำรับขลังแห่งวัดบางแวก !!!!!!

เป็นการรวมเอามงคลวัตถุที่ได้จัดสร้างในวาระโอกาสต่างกัน
ที่พระครูสรพาจน์โฆสิต หรือพระอาจารย์หนุ่มท่านได้รังสรรค์สร้าง

และปลุกเสกตามศาสตร์แห่งสายวิชาจนมั่นใจและเป็นเวลาพอสมควร
จึงจะนำออกมาให้บูชา ไม่ดีจริงไม่ทำออกมา ทุกชิ้นทุกอย่าง
ที่พระอาจารย์หนุ่ม ท่านสร้างตั้งใจปลุกเสกแบบนานๆ
ไม่เน้นทำสุกเอาเผากิน

มงคลวัตถุที่จัดเป็นชุดที่ผมนำออกมานี้ ประกอบด้วยวัตถุมงคลหลายรายการดังนี้

1. ผ้ายันต์หนุมานมหาปราบ ที่ระลึกพิธีบูชาครูปี 2550

ผ้ายันต์หนุมานมหาปราบนี้ เป็นการผูกพระเวทย์ขึ้นมา
ในศาสตร์ที่พระอาจารย์หนุ่ม ท่านได้รับถ่ายทอดวิชามาจาก
ครูบาอาจารย์หลายๆองค์ ซึ่งแน่นอนว่า หนุมานในผ้ายันต์
เป็นตอนแผลฤทธิ์ หาวเป็นดาว เป็นเดือน ที่สำคัญสีของ
ผ้ายันต์จะเป็นสีม่วง อันเป็นสีกายแห่งองค์พระนารายณ์เจ้า
หนุมานคือทหารเอกของพระราม พระรามคือองค์พระนารายณ์
อวตารแถมยังเป็นอมตะ ฆ่าไม่ตายแถมยังเจ้าชู้ คงกระพันเสียอีก
เดี๋ยวคนอื่นจะหาว่า " สำนักนี้ทำของเหนียวไม่เป็น "
ใครจะรู้ว่าที่นี่ก็เสกเหนียวได้เช่นกัน

ที่สำคัญใครไปงานพิธีบูชาครูวัดบางแวกปีนี้ 2556
หากใครตาดีสังเกตุทันว่ายอดฉัตรทุกยอดในปริมณฑลพิธีบูชาครู
พระอาจารย์หนุ่มท่านจะเอาผ้ายันต์ หนุมานมหาปราบนี้ขึ้นยอดฉัตร
ทุกอันไป ซึ่งแสดงว่าไม่ธรรมดา ถือเป็นธงชัย
ธงชนะ ปัดอุปสรรค์ ชนะศัตรูหมู่มาร[/color]

ผ้ายันต์หนุมานมหาปราบ สีม่วงกายพระนารายณ์
มีขนาดกว้าง 29.5 เซ็นติเมตร
และยาว 44.5 เซ็นติเมตร

2. ผ้ายันต์บัวบังใบ สีน้ำเงิน สืบสานตำนานมหาเสน่ห์จาก
พระครูสถิตโชติคุณ (หลวงพ่อไสว ฐิตวณฺโณ)วัดปรีดาราม

ซึ่งผ้ายันต์บัวบังใบ รุ่นนี้สร้างสองสีคือ สีแดง และสีน้ำเงิน
ผ้ายันต์นี้พระอาจารย์หนุ่มเป็นผู้วาด อักขระเลขยันต์ตาม ตำรา
โบราณทรงคุณค่า ที่ท่านได้ศึกษาเล่าเรียนมาจากหลวงพ่อไสว
ผ้ายันต์สกรีนหมึกสีทองดูสง่างาม ประสบการณ์วิชาบัวบังใบ
เรื่องมหาเสน่ห์เฉียบขาดเกินห้ามใจ
ต้องลองดูแล้วจะรู้ครับเป็นที่กล่าวขวัญกันเลยทีเดียว

]ผ้ายันต์บัวบังใบ มีขนาดกว้าง 10 เซ็นติเมตร ยาว 16.8 เซ็นติเมตรครับ

3. บัวบังใบมหาเสน่ห์ รุ่นสอง เนื้อผงสีดำขย้ำจิตพิชิตนารี

บัวบังใบรุ่นสอง เนื้อผงสีดำสร้างพร้อมกับบัวบังใบ
เนื้อสีขาวรุ่นสองเหมือนกันครับแต่สีดำจะปลุกเสกนานกว่า
เป็นที่รู้ดีกันว่าบัวบังใบรุ่นสองเนื้อสีขาว หมดเกลี้ยงตอนนี้
ไม่รู้ไปอยู่ไหนกันหมด มีคนใช้แล้วดีแอบซุ่มเก็บกันแบบเงียบๆ
ซึ่งพระอาจารย์หนุ่มปลุกเสกประจุมนต์มหาเสน่ห์
ที่ท่านได้ศึกษาเล่าเรียนมาจากหลวงพ่อไสว

ประสบการณ์วิชาบัวบังใบเรื่องมหาเสน่ห์เฉียบขาดเกินห้ามใจ
ต้องลองดูแล้วจะรู้ครับเป็นที่กล่าวขวัญกันเลยทีเดียว

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 22-8-2013 00:33

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บอส ดินแดง เมื่อ 22-8-2013 01:00

4. พระผงพระสังข์เรียกเนื้อเรียกปลา
ด้านหลังเจ้าเงาะตอนได้มาลัยนางรจนา

พระผงพระสังข์เรียกเนื้อเรียกปลา
มีความหมายอย่างไรผมจะขยายความให้ฟัง พระสังข์ถอดรูปเงาะ
เป็นเจ้าชายหนุ่มรูปงามเป็นเสน่ห์มหานิยม นั่งใช้พระคาถาจินดามณี
เรียกเนื้อเรียกปลาให้มาชุมกันเยอะๆ
เปรียบเสมือนผู้ที่ได้บูชาพกพาเป็นเสน่ห์มหานิยมชมชอบต่อคนทั่งหลาย
ด้วยวิชาจินดามณีหนุนส่งเสริมให้ชะตาชีวิตดีขึ้เรื่อย ๆ

ส่วนด้านหลังเป็นรูปเจ้าเงาะตอนได้มาลัยนางรจนา
สื่อถึงความสำเร็จ ความสุข และมีชัยชนะ( ในด้านความรัก )
เพราะถ้าใครอ่าน
ในวรรณคดีเรื่องสังข์ทอง ย่อมรู้ว่า ท้าวสามนเรียกเจ้าชายผู้สูงศักดิ์
ทั้งหลายมาชุมนุมเพื่อให้ พระธิดาทั้ง 7 เสี่ยงทายหาเจ้าชายมาคู่ครอง
จนนางรจนาได้เจ้าเงาะมาเป็นคู่ครอง ย่อมแสดงถึงการมีชัยชนะ
เหนือคนทั้งหลาย แถมตอนเรียกเนื้อเรียกปลาก็ชนะ 6 เขยคู่แข่งย่อม
ไม่ธรรมดา และ เป็นมหามงคลแก่ผู้ที่ได้บูชาอารธนาครอบครอง
ซึ่งพระอาจารย์หนุ่มและคุณพ่อประคอง ก็ได้ปลุกเสก
ทั้งมนต์จินดามณีและมนต์ปลาอออันเป็นมนต์จินดามณี
แบบมอญที่ได้รับการถ่ายทอดมาจากปู่วร ก้อนใบ
ฆราวาสขลังแห่งเมืองพระประแดงนั่นเองครับ
ด้านใต้พระผงมีตอกโค๊ต และหมายเลขกันการสร้างเสริมและการปลอมแปลงนะจ๊ะ นะจ๊ะ

5. เครื่องรางอิ่นคู่จูงนางเข้าห้อง ด้านหลังยันต์
บัวบังใบรุ่นสาม เนื้อผงว่าน

อิ่นคู่จูงนางเข้าห้องเป็นอีกหนึ่งศาสตร์
วิชาในด้านมหาเสน่ห์ที่พระอาจารย์หนุ่มท่านสำเร็จ และสร้าง
ประสบการณ์มากมาย ไม่ว่าจะเป็นแหวนอื่นคู่ ที่ปัจจุบันมี
พระเกจิท่านหนึ่งทางอีสานโขมยแบบไปสร้างเรียบร้อย
และอื่นคู่ลอยองค์ที่หายากมากมาย

ประสบการณ์เรื่องเสน่ห์หายห่วง
ยิ่งมาผนวกกับวิชาบัวบังใบด้วยแล้วบอกได้คำครับสำหรับผู้ที่บูชา
ว่า" มันส์พะยะค่ะ "555+

6. พระผงบรมครูปู่วร ด้านหลังเจ้าเงาะ เนื้อผงยาวาสนาจินดามณี

พระผงบรมครูปู่วร ก้อนใบ หลังเจ้าเงาะนี้สร้างขึ้น
เป็นการผนวกความศักดิ์สิทธิ์ของบรมครูปู่วร ครูบาอาจารย์ผู้ทรงฤทธิ์
แห่งสำนักวัดบางแวก หากใครเดือดร้อนใจ ยกมือบอกกล่าว บนบานปู่ .
แล้วตามด้วยขนมเปี๊ยะ น้ำชา บุหรี่ สมประสงค์ทุกราย ปู่วร
ท่านเป็นครูผู้เมตตาศิษยานุศิษย์ทั้งหลาย ท่านช่วยคนมานัก
ต่อนักแล้ว พระอาจารย์ท่านอัญเชิญขอบารมีปู่วร
มาช่วยลูกหลาน

ส่วนด้านหลังเป็นรูปเจ้าเงาะ ถือกระบองวิเศษ
ชุดเจ้าเงาะในวรรณคดีสังข์ทอง เป็นของวิเศษของแม่นางพันธุรัตน์
เจ้าตำรับวิชาจินดามณีของจริง ที่กลัวลูกชายจะลำบากใน
ภายภาคหน้าแม้ตัวแม่จะกลั้นใจตายก็ขอมอบวิชา
ให้ลูกชายไว้ได้ใช้โด่นเด่นเรื่องเงิน ๆทอง
อำนาจ วาสนาบารมี ตามแต่ใจปราถนาครับ
ด้านใต้พระผงมีตอกโค๊ต และหมายเลขกันการสร้างเสริมและการปลอมแปลงนะจ๊ะ นะจ๊ะ

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 22-8-2013 00:40

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บอส ดินแดง เมื่อ 22-8-2013 01:04

7.หน้ากากบรมครูปู่วรก้อนใบ เนื้อผงผสมผงเสน่ห์รามัญ

หน้ากากบรมครูปู่วร ก้อนใบนี้สร้างขึ้นเป็นบูชาครู
ซึ่งความศักดิ์สิทธิ์ของบรมครูปู่วร ครูบาอาจารย์ผู้ทรงฤทธิ์แห่ง
สำนักวัดบางแวกหากใครเดือดร้อนใจ ยกมือบอกกล่าว บนบานปู่
แล้วตามด้วยขนมเปี๊ยะ น้ำชา บุหรี่ สมประสงค์ทุกราย ปู่วร
ท่านเป็นครูผู้เมตตาศิษยานุศิษย์ทั้งหลาย ท่านช่วยคน
มานักต่อนักแล้ว พระอาจารย์ท่านอัญเชิญขอบารมีปู่วร
มาช่วยลูกหลาน

ต้องลองอธิฐานดูครับแล้วจะรู้...

8. สีผึ้งมหาเสน่ห์สามสี   ตำรับวิชาเสน่ห์รามัญ
ของบรมครูปู่วร ก้อนใบ

สีผึ้งมหาเสน่ห์สามสีนี้ เป็นของขึ้นชื่อลือชา
เรียกได้ว่าศิษย์สายเสน่ห์มอญต้องมีประจำตัวเกิน 1 ตลับ
เพราะด้วยความหอมที่น่าใช้สีปากก่อนจะทำการเจรจา
และตามด้วยประสบการณ์ที่โจษขนาน ย่อมแสดง
ถึงพลานุภาพแห่งความศักดิ์สิทธิ์ของพระเวทย์รามัญ
ที่ตัวสีผึ้งมิได้ผสมมวลสารอื่นๆใด เสกด้วยมนต์
พระเวทย์ล้วน ๆเอาให้รู้กันไปเลยว่า ลำพัง
พระเวทย์อย่างเดียว เดี่ยว ๆ ก็ได้ผล
จนมั่นใจกันสุดๆ รู้จักกันมานานแล้ว ป้ายสินค้า
ก็ค้าขายดี เสกทาผู้หญิงให้ความเมตตา
เป็นเสน่ห์กับเพศตรงข้าม เจรจาเป็นที่รักของคนทั้งหลาย
"ปู่วรท่านเสกแล้วลองทาตัวหนูใส่ไว้
กล่องเดียวกับแมว แมวไม่คิดทำร้ายหนูเลย"
แม้ศัตรูก็ไม่คิดทำร้าย พกติดตัวเป็นเสน่ห์มหานิยม
ชายเห็นชายรักเมตตา หญิงเห็นหญิงหลงชื่นชม

9. ยาหม่องเสก สายวิชาพระเวทย์วิเศษสุดท่านอาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง

ยาหม่องเสกนี้ เป็นยาหม่องที่นำมาปลุกเสกด้วยวิชารักษาโรค
สายวิชาท่านอาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง ซึ่งพระอาจารย์หนุ่ม ท่านได้รับ
สืบทอดวิชามาจากหลวงปู่ธีร์ วัดจันทราวาส ซึ่งหลวงปู่ธีร์
เป็นศิษย์หลวงปู่หนู เกสโร หลวงปู่หนูท่านเรียนวิชากับ
อาจารย์ฟ้อนและท่านบวชกับหลวงพ่อจาด วัดบางกระเบา
วิชารักษาโรคสายท่านอาจารย์ฟ้อน ดีสว่างไม่ธรรมดา
รักษาโรคต่างๆ หายชะงัด
ยาหม่องสามารถอธิฐานแล้วทาได้ครับผม

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 22-8-2013 00:42

ทั้งชุด 9 รายการเนี๊ยะ ผมจัดพิเศษ
ให้บูชา 1069 บาทมีแค่2 ชุดเท่านั้นครับ
เพราะของรุ่นเก่าหาค่อนข้างยาก
แต่อยากให้พี่ๆได้ของดีๆไปลองใช้กัน รับรองจัดไปชุดเดียวคุ้มค่า
ทั้งคงกระพัน เสน่ห์เมตตา
โชคลาภ อำนาจ วาสนา บารมี โอ้ว์ครบทุกด้าน
ตามจิตอธิฐานเลยครับผม อย่าช้านะครับ
ของดีๆแบบนี้ไม่ได้หากันง่าย ๆ

สนใจติดต่อ บอส ดินแดงได้เลยครับ

ธนาคารกสิกรไทย สาขาเอสพละนาดรัชดาภิเษก
บัญชีประเภท ออมทรัพย์
เลขที่บัญชี 7 7 7 - 2 1 7 - 6 6 7 - 2
ชื่อบัญชี นายธีรศักดิ์ทำทองครับผม

g_banman โพสต์เมื่อ 22-8-2013 01:15

1 ชุดครับ

kiddee โพสต์เมื่อ 22-8-2013 06:36

สุดยอดดดดดดดดดดดดดดด

zrkonixx โพสต์เมื่อ 22-8-2013 06:40

แยกชิ้นได้ปะน้องบอส ^^

tak2012 โพสต์เมื่อ 22-8-2013 07:12

ของดีมาเป็นชุดใหญ่เลย

kali โพสต์เมื่อ 22-8-2013 07:25

รับ1 ชุด ครับ

kali โพสต์เมื่อ 22-8-2013 07:31

โอนแล้วครับ รายละเอียดส่งให้ตาม PM

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 22-8-2013 09:29

g_banman ตอบกลับเมื่อ 22-8-2013 01:15
1 ชุดครับ

ได้ครับพี่ชาย ขอบคุณครับผม

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 22-8-2013 09:30

kiddee ตอบกลับเมื่อ 22-8-2013 06:36
สุดยอดดดดดดดดดดดดดดด

{:2_271:}๊

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 22-8-2013 09:32

zrkonixx ตอบกลับเมื่อ 22-8-2013 06:40
แยกชิ้นได้ปะน้องบอส ^^

จะเอาชิ้นไหนครับพี่ ชิ้นละ 300 ครับผม{:2_271:}

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 22-8-2013 09:34

tak2012 ตอบกลับเมื่อ 22-8-2013 07:12
ของดีมาเป็นชุดใหญ่เลย

ชุดเดียวคุ้มเลยค๊าบ

บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 22-8-2013 09:35

kali ตอบกลับเมื่อ 22-8-2013 07:25
รับ1 ชุด ครับ

ได้ครับพี่ ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1] 2
ดูในรูปแบบกติ: ชุดมหาเสน่ห์ โภคทรัพย์ ชนะคู่แข่ง ตำรับขลังแห่งวัดบางแวก ที่คุณต้องลอง !!!!!!